Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 20/10

Tôi không biết tại sao bác Hải đẹp trai như này, dung mạo và body sáng lán, mà sao cứ làm những trò trẻ con đi spam mãi. Để rồi tức tối sanh ra ung thư hay bệnh tật, rồi phí hoài cái dung nhan và cơ thể mình đã tốn sức mà có được.

Đúng là thân bệnh không thể ghê gớm bằng tâm bệnh. Bác ấy bị tâm bệnh nặng quá rồi
chúng ta giao dich hầu như ai cũng từng cháy tk, quá quen voi việc huỷ hoại bản thân. Tự mình gây ra chứ khg do ai cả. Quan trong là sau đó một số nguoi tự nhận lỗi, sữa chữa và phấn đấu. Còn một số khác chối bỏ thực tế, đổ thừa lý do này nọ, rồi hơn thua thi truong, traders khác thì viec tự huỷ hoai ngày càng lớn: cả vật chất lẫn tinh thần.
Nó ngoài cuộc sống là thằng bất tài, yếm thế, ăn bám gia đình. Cả nhà ngoại gọi nó là "bám váy mẹ". Không biết cố gắng mà lại tìm không gian mạng để thể hiện này kia cho suong bản ngã. Khg khác gì thằng nghiện games online. Nó có tiền trade live đâu, toàn demo xong tự huyễn.

Sao Trader Việt không thêm mục xác minh sđt lúc tạo account, giống như bên OtoSaigon. Sẽ hạn chế được clone.
Không nên cụ ạ. Xác minh số điện thoại rồi lỡ lộ số ra thì phiền cho anh em lắm. Anh em lên đây vốn đã muốn che đi phần nào danh tính của mình rồi. Bắt anh em đưa số đt nữa thì kẹt lắm

Không nên cụ ạ. Xác minh số điện thoại rồi lỡ lộ số ra thì phiền cho anh em lắm. Anh em lên đây vốn đã muốn che đi phần nào danh tính của mình rồi. Bắt anh em đưa số đt nữa thì kẹt lắm
Ngồi trên công ty mà load page trúng mấy ảnh này là hoảng luôn:confused:

mình thấy với nick mới tạo, admin nên chịu khó verify rồi mới approve post thì sẽ hạn chế được tình trạng này...

Verify như nào cụ ơi? Cụ có ý tưởng thì xin chia sẻ giúp nhé. Đa tạ cụ
Tạm thời chịu khó verify bằng tay đi cụ, nick mới tạo post cái bình luận đầu tiên hoặc từ 1 - 10 thì sẽ notify admin vô kiểm duyệt nội dung, hoặc có hình ảnh hoặc nội dung có 1 số keyword thì fải được admin duyệt bài mới được public.

Tạm thời chịu khó verify bằng tay đi cụ, nick mới tạo post cái bình luận đầu tiên hoặc từ 1 - 10 thì sẽ notify admin vô kiểm duyệt nội dung, hoặc có hình ảnh hoặc nội dung có 1 số keyword thì fải được admin duyệt bài mới được public.
Keyword có chặn rồi cụ. Còn nó post hình thì không chặn được. Còn user thì mỗi ngày cả trăm user mới, không kiểm nổi cụ ạ. Với nó post bài nửa đêm gà gáy hoặc giờ hiểm ác thôi

Keyword có chặn rồi cụ. Còn nó post hình thì không chặn được. Còn user thì mỗi ngày cả trăm user mới, không kiểm nổi cụ ạ. Với nó post bài nửa đêm gà gáy hoặc giờ hiểm ác thôi

Về mặt technical thì làm được, đòi hỏi team dev của cụ add 1 số logic vô
1. làm sao xác định user mới: đánh priority cho user, database của cụ có đếm like và bài đăng có thể dựa vào đó để xác định

2. thường post hình nó sẽ đi qua 1 adapter để vào storage của website, logic chỗ này cần làm là: If user = new user(like = 0, post = 0) and đăng bài có hình => khi new user click vô nút "submit" hay "gửi bài" gì đó thì nó sẽ vô queue chứ không có public liền + notify admin vô review, ok thì bác admin nhấn nút approve cho nó public...

Tức là không phải user nào cũng fai bị kiểm duyệt và cũng không phải bài nào cũng phải kiểm duyệt, chỉ rơi vào 1 số điều kiện nhất định như trên thôi, nó hạn chế bớt mấy thanh niên cay cú cứ tạo nick mới liên tục rồi vô vức cái hình đó xong chạy :v

Về mặt technical thì làm được, đòi hỏi team dev của cụ add 1 số logic vô
1. làm sao xác định user mới: đánh priority cho user, database của cụ có đếm like và post có thể dựa vào đó để xác định
2. thường post hình nó sẽ đi qua 1 adapter để vào storage của website logic chỗ này cần làm là: If user = new user(like = 0, post = 0) and post có hình => khi new user click vô nút submit hay post hay gửi trả lời gì đó thì nó sẽ vô queue chứ không có public liền + notify admin vô review, ok thì bác admin nhấn nút approve cho nó public... tức là không phải user nào cũng fai bị kiem duyệt và cũng không phải bài nào cũng phải kiểm duyệt, chỉ rơi vào 1 số điều kiện nhất định như trên thôi, nó hạn chế bớt mấy thanh niên cay cú cứ tạo nick mới liên tục rồi vô vức cái hình đó xong chạy :v
Cảm ơn bác đã góp ý. Để tôi làm việc với team dev nguyên văn như bác nói coi sao nhé. Đa tạ bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên