Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 20/11

Ngày 50u nếu nhặt nhạnh 1 tháng lương cũng cao. Chỉ sợ vào phiên Mỹ cụ lại nhồi nhét thôi. Hoặc dồn 1 tháng đốt cái rẹc. Xưa tôi trade ngày kiếm mấy chục $. Lời rút sau ngày dc 100$ nhưng k kiềm chế dc. Nghĩ kèo này thơm oánh lớn tí. Chứ 50 100$ chắc chắn k quá khó với người kỉ luật. Vde máu nhanh thôi. Chứ cứ tàn tàn cũng có cơm hộp và ăn sáng cafe nhẩy
Tui nghỉ rồi, giờ ko quá máu me như ngày xưa...

Theo em hnay nên canh buy con GJ. Tích lũy quá lâu rồi. Vừa tin ra GBP xanh mướt, giá phi lên xong lại làm 1 cây đỏ lút cán. Khả năng là quét SL xong mới bay

GU quay xe thật. Cụ @Quíc Óp lớ ngớ cũng phải đi dâng sao giải hạn thật :D:D:D

Bác cứ đùa, tôi ko có hạn hẹp gì hết nha :D:D:D

Số nó cứ nhọ nhọ thế quái nào í. Hôm qua thuận vàng thì ngược GU, nay thuận GU thì vàng lại chạy ngược :(

Chào mừng Bác quay trở lại.
PP tôi chia sẻ, Bác nên học theo, còn PP đánh bạc thì không nên, tuyệt đối không!
Tôi trade 2 lần lên 300k. 1 lần từ acc 3000k, 1 lâng từ acc 1000k. Lần sau có mail cho bác coi lịch sử, và không lần nào giống lần nào hết. Lần 1 hoàn toàn là đánh bạc ăn thua, tuyệt đối không học.
Bác cứ hì vọng xxx tk nhanh nhất rồi lại cháy thôi. Cứ 2% hoặc 5%. Tôi biết có nhiều người xxx rất nhiều lần tài khoản nhưng không phải ai cũng làm được điều đó và thực sự tôi cũng không mong ai đọc bài viết tôi chia sẻ mà ảo tưởng. Khi nào tôi về VN tạo nhóm Telegram sẽ mời Bác và ae tham gia trade GU cho xôm.
bác oánh 1k lên 300k trong bao lâu thế ạ? e đọc bài bác chia sẻ cũng lâu r, cũng đang áp dụng phương pháp bác chia sẻ mà gan vẫn hơi bé nên chưa xxx đc nhiều. cơ mà cũng gọi là có hướng đi r ạ. :v

Tạm nghỉ trade vàng 1 hôm, chứ con vàng nó bịp em nhiều lắm rùi. o_Oo_O
Chuyển đánh cặp tiền để vực dậy tinh thần cái đã :rolleyes::rolleyes:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 139 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,896 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 718 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 203 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên