Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 21/05

Khoe lệnh gòi, SL thế chứ lát nếu may mắn đẩy lên 34 thì mình TP1/2 ngay haha

Xong 1/2, hit SL thì hoà vốn, ko hit thì đc 60$ bỏ túi :D. Mình dời TP về 42 cho dễ hit, tối vào phiên Mỹ coi lại có gì buy/sell/sửa lệnh tính sau :D

:D ko rịn được. Mò sang IC buy 5hd US500 với xin em Oil tí xèng :oops:
Mợ, GU với UCAD sáng nay đã có lúc + >300$ mà ko tp, giờ thì còn có hơn 200 :(
Quyết tâm hold :))
@kevinng tôi sẽ gd lại bên Ic với em vàng và oil ^^

Có bác nào phân tích con EU dùm em dc ko? Con này lưỡng lự quá. Đổ thị H1 thì đang phân kỳ, H4 thì đang vùng quá mua. D1 thì 3 ngày nay Ko vượt dc 1.10.....

Cũng đang khấn cho nó pullback rồi rủ anh em sell chung cho vui, ăn 1 mình hơi chán
View attachment 148993
Khi tôi vào guồng đúng thì tôi gọi đây là easy money bác ạ. Đánh bậy cũng đúng, ngược chiều cũng đúng, xuôi chiều càng đúng =))))
Có bác nào phân tích con EU dùm em dc ko? Con này lưỡng lự quá. Đổ thị H1 thì đang phân kỳ, H4 thì đang vùng quá mua. D1 thì 3 ngày nay Ko vượt dc 1.10.....
Khi phân tích ko ra kết quả gì thì đừng vào lệnh. Trừ phi không vào lệnh sẽ cháy TK...

Nếu vượt thì bác mua lên thôi, nhưng cũng phải nói là SL hơi chua nên có lẽ kiếm em khác mà đánh, thị trường rộng lớn mà bác! Cứ kiếm cái set-up đẹp mà vào!

:)) not me! Dỡ hết mít miếc bên trên. định vào đại sell 41 mà lại thôi. :oops:
Cơ mà trót dại Buy Uj đoạn 107,74 :rolleyes:

Tôi đang tìm mọi cách, mọi timeframe để xác nhận cho lệnh sell đây =)))). Tìm ra đc khung M15 có xác nhận với Stochastic rồi (Mặc dù bth chả bao giờ xài :D:D:D)
Và đây là kết quả, SL tuốt 54.x nha ACE :D:D

Nhiều ACE sẽ thắc mắc sao trước khi vào lệnh hoặc mới vào ko báo. Xin trả lời là trong mấy cmt trước mình có nói rồi, nói từ sáng luông nhé, ko tin tự coi lại hê hê.
Dây may mắn tới rồi, mua đáy bán đỉnh đê :D:D:D

View attachment 149003

Tôi đang tìm mọi cách, mọi timeframe để xác nhận cho lệnh sell đây =)))). Tìm ra đc khung M15 có xác nhận với Stochastic rồi (Mặc dù bth chả bao giờ xài :D:D:D)
View attachment 149002

Nhiều ACE sẽ thắc mắc sao trước khi vào lệnh hoặc mới vào ko báo. Xin trả lời là trong mấy cmt trước mình có nói rồi, nói từ sáng luông nhé, ko tin tự coi lại hê hê.
Bác bị làm sao thế ? Ăn may mãi :)))
Em đặt sell limit 42 n chạy tới 41.92 là rụng. Moá nó.

Đính kèm

104.9 KB · Xem: 3
View attachment 149003

View attachment 149002

SL xa quá nhỉ. Lão forex có vị thế ngon

Bác bị làm sao thế ? Ăn may mãi :)))
Em đặt sell limit 42 n chạy tới 41.92 là rụng. Moá nó.
Hôm bull từ 1711,xx breakout lên em cũng có lệnh buy limit 1711.0 mà nó thiếu vài cent khớp :)) test nhữn.2 lần đều không khớp mới cay :D bữa đó tới giờ toàn paper trade con Vàng do sợ tâm lý trả thù :))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 47 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên