Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 21/10

Ok! Đã chụp màn hình lưu lại rồi! Chỉ cần mấy e chân dài như hình mà bác Zac hay post là được roài!
Lấy con số 7 năm bởi vì 7 năm có lợi nhuận đều đặn sẽ được vào cuốn sách wizard của ông gì gì đấy.
Còn nếu anh em thỉnh thoảng thấy mình cầm cái nón lá lết lết dọc đường là hiểu rồi đấy =)))

bỏ đi kèo của thánh toàn break out sl bự theo nến ngày
còn mình toàn đánh pull back trong ngày ....muốn lên swing lắm mà tự nhận ra k đủ kiên nhẫn .... cần vài lần nâng cấp nhận thức .....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đánh demo mà cũng không đủ kiên nhẫn à :v

Diễn đàn này vui, bình luận thoải mái, ko như bên gvol post trùng cái icon cũng bị admin nhắc, quá 3 lần bị cắt mõm...o_O:eek:
Anh em trade là đã mệt với thị trường r, lại còn mệt với nhau nữa thì chán quá.
Anh em gặp nhau ở đây giao lưu học hỏi, 1 phần cho đỡ cô đơn :))) nên cứ thoải mái chia sẻ đi bác.

Đánh demo mà cũng không đủ kiên nhẫn à :v
với mình ....demo có hai loại
loại vào tầm bậy..... loại này cần só dư lớn
loại có suy xét và ghi nhật ký và tiến hành review sau trade ..... bao nhiêu lỗi lầm chủ quan tổng kết lại hết ....k tính lãi lỗ , chỉ soát lỗi và quá tình phân tích.....nó là dạng kèo 20$

Anh em trade là đã mệt với thị trường r, lại còn mệt với nhau nữa thì chán quá.
Anh em gặp nhau ở đây giao lưu học hỏi, 1 phần cho đỡ cô đơn :))) nên cứ thoải mái chia sẻ đi bác.
Haha..1 thói quen xuất hiện là 8h sáng phải bóc tem Mạc Đại Tiên Sinh, ròi nghía cmt của ae...đúng...đỡ cô đơn giữa những con sóng bạc đầu của market...:D:p

Diễn đàn này vui, bình luận thoải mái, ko như bên gvol post trùng cái icon cũng bị admin nhắc, quá 3 lần bị cắt mõm...o_O:eek:
Hội bên này toàn bựa bựa mà bác, đừng quá đà là được thôi, chỉ sợ anh em hay thích phốt phiếc này nọ chứ chém gió thì thoải mái :D

với mình ....demo có hai loại
loại vào tầm bậy..... loại này cần só dư lớn
loại có suy xét và ghi nhật ký và tiến hành review sau trade ..... bao nhiêu lỗi lầm chủ quan tổng kết lại hết ....k tính lãi lỗ , chỉ soát lỗi và quá tình phân tích.....nó là dạng kèo 20$
Thế thì sang năm chúng ta có thể thấy được 1 cao thủ xuất hiện rồi đây :D, chuẩn bị lên post kèo chơi với anh em thôi :D

Thời trước đông vui hơn nhiều, đợt này nhiều anh em bận việc hoặc là cũng ''bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng'' rồi nên ít thấy! Đúng là cái trò này nếu không có đủ kiên nhẫn thì nhanh sẽ thành chậm, rồi cũng ra đi lớp lớp :D. Tất cả cũng là học trò của thị trường thôi :D

Chuyên gia bắn tỉa:
Vàng m5

- Chỉ báo tạo lower low, ta vào lệnh ở lower high hiện tại
- Trendline

Thời trước đông vui hơn nhiều, đợt này nhiều anh em bận việc hoặc là cũng ''bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng'' rồi nên ít thấy! Đúng là cái trò này nếu không có đủ kiên nhẫn thì nhanh sẽ thành chậm, rồi cũng ra đi lớp lớp :D. Tất cả cũng là học trò của thị trường thôi :D
Sell dc con oil 53.6...tp 52.9...me nó chìu h pak ạ...nó còn tụt nữa ko pak

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên