Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 21/10

Từ lâu rồi ko đọc báo Vẹm vì đưa thông tin vừa thiếu chuyên môn vừa lưu manh, dạo này bọn Tàu Khựa còn bơm tiền vào mua nhiều bài viết và tờ báo ở VN. Bài này giật tít kinh quá đập vào mắt nên tò mò chui vào, xong đọc thấy thối ko thể ngửi được :D
https://tuoitre.vn/trung-quoc-co-cu...he-gioi-trong-the-ky-21-20191020134613483.htm
Việc rút quân Syria tốt xấu ko bàn nhưng lấy ra để làm bằng chứng cho sự suy yếu của nước Mỹ thì chỉ có trong suy nghĩ của bọn hoang tưởng.
Giống như thằng nhà giàu nó mua siêu xe, du thuyền, còn thằng nào ko mua tức là nó ko giàu ????
E thấy ở Việt Nam chỉ có sự giả dối là thật! Nên k bao giờ xem bọn báo nó viết gì bác ạ! Cái bọn Vua tin vịt cũng k xem lâu rồi! Nghe chúng nó nói thối hơn phân bác ạ!

Em hùn 100u bác nhé
Tớ không nhận vốn trực tiếp đâu bạn.
Bạn lập tài khoản trên DW nhé, đầu tư vào các Darwins theo quy trình trên đó. Bạn được bảo vệ 2 lớp nhá :D Lớp 1 là hệ thống bảo vệ tài khoản của EA, lớp 2 là hệ thống copy lệnh của Darwin.
Bạn tìm hiểu thêm về DW đã rồi hãy quyết định.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên