Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 22/11

Thanks lão, mấy cái đk kia mà ko giải thích kỹ thấy rối rắm. Nếu như lão nói thì cái fee 155 kia đóng vai trò là cái lọc cản bớt mấy ông ko nghiêm túc vô thử vận may :D. Để tìm hiểu thêm. Hôm nọ ko biết có trial
Về vốn hình như chúng nó cấp 100k chứ ko phải 10k. Profit bọn này thì ngon mà vốn thì chưa dầy như bọn darwin
Dễ gi cho minh vốn $100k bạn. Vốn tùy vào lệ phí nha. Ban vào coi các gói $10k, $25k, $50, $100, chế độ risk: normal/aggressive thi ra phí khac nhau nha.
Ben darwin thi minh khong biet ro dk cap von. Còn bên này thấy ro ràng hơn và khả thi hơn. Mình cứ trial thoải mái, thuần thục tự tin rồi thì nộp phí. Cái lệ phí không phải "lọc cản bớt mấy ông ko nghiêm túc vô thử vận may" mà nó chia sẻ rủi ro. Họ cung là nhóm traders nhỏ lẻ trade như mình và muốn mở rộng tổ chức. Phải có mưc phí để chia se rủi ro chứ. Ngay cả lot qua 2 vòng xong trade lỗ tè le thì họ được cái gì đâu. Đó là trường hơp nhẹ nhất.
Vi dụ 2 tháng đàu họ chuyển lênh minh tu tk demo $10k qua $1k, coi nhu thử việc, mình mất 10% coi như bi chấm dứt hợp đồng mà minh mất lê phí, ho chẳng mất gì. Còn mình kiếm được profit $1k trên demo đi, thì họ chỉ đươc $100 trên tk live, nhưng ho vẫn trả lương cho mình $700. Mấy thang sau đó họ tin tưởng hơn, scale lai lệnh qua tk live sao đó để cân lợi nhuạn lai. Khi đó mình mà thua 10%, chấm dứt hợp đồng, họ lai lỗ nặng. Nó dựa trên sự tin tưởng, nếu mình tồn tai với họ được lâu, mình là 1 phần của họ.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 604 Xem / 18 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 262 Xem / 8 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 346 Xem / 27 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 359 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,677 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên