Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 26/06

sáng nó chạy chán lắm
chiều kia 2 vòng:
vòng thuận và vòng hồi
thuận hên xui cả trăm pip còn hồi cũng 3 40pip
chả thích đánh scalp cho lắm.. kiếm kèo bên day và swing thấy cũng ấm no lắm rồi .... cày chi cho mệt
phải tăng độ khó cho game mới phê chứ :D

Cái này bác phải chịu khó post kèo cho ace vào còn tham khảo và cm thì nó mới lên đc 15-20 page bác ạ
Không bác ạ, kèo scalp là thứ khó share nhất, vì nó chỉ tới trong tích tắc, hoặc là entry, hoặc bỏ qua, share ko cách nào kịp đc nên khi tôi nhập hàng thì tôi post khoe là chính thôi. Mà sáng giờ thì chả có kèo gì nên tôi ko có gì để khoe :D
sáng nó chạy chán lắm
chiều kia 2 vòng:
vòng thuận và vòng hồi
thuận hên xui cả trăm pip còn hồi cũng 3 40pip
chả thích đánh scalp cho lắm.. kiếm kèo bên day và swing thấy cũng ấm no lắm rồi .... cày chi cho mệt
Cày cho nó mau x tài khoản, mệt mỏi thấm là bao :D

Không bác ạ, kèo scalp là thứ khó share nhất, vì nó chỉ tới trong tích tắc, hoặc là entry, hoặc bỏ qua, share ko cách nào kịp đc nên khi tôi nhập hàng thì tôi post khoe là chính thôi. Mà sáng giờ thì chả có kèo gì nên tôi ko có gì để khoe :D

Khả năng tuần này bác ăn ngập mồm rồi nên từ tối qua đến giờ mới thảnh thơi nghe nhạc ngắm gái xinh thế này chứ

Mấy hôm học đc chén thánh của bác Dương hơi bị loạn điểm entry với PP của bản thân, nay reset lại, khi RSI(14) vượt qua vùng 60,40 mới là lúc ae xét vào lệnh bằng phân kì với RSI(5) nhé, hôm qua nó sideway trong vùng 60,40 mà mình cứ vào lệnh túi bụi, bảo sao ko dặt dẹo :rolleyes:

Khả năng tuần này bác ăn ngập mồm rồi nên từ tối qua đến giờ mới thảnh thơi nghe nhạc ngắm gái xinh thế này chứ
Đc môt dây mấy ngày liền bác ạ, mới chỉ hôm qua đứt 10$ thôi, cách ngày còn lại đều huy hoàng :D, còn nhiêu hơn trước mình đánh cả tháng :D

Vừa đóng lệnh buy GU vào ngay đc quả sell GU 2426 :D nhỏ thì mình quất 1 lot xem sao

lão vẫn thích x tài khoản 30$ nhờ
.....em chả mong x , em chỉ mong ghi nhật ký được thanh thản không hối tiếc thôi

... cái mẹ j vậy :confused:

Nhìn lệnh xanh là thấy ngon rồi, topic này bao giờ thì tất cả ace đều xanh đều mỗi tháng nhỉ :rolleyes:
Nhìn là biết cha nài lúc học trốn toàn bộ môn Triết học, đây là luận đề ấn tượng nhất của môn Triết mà tất cả sv cần phải nhớ , nhớ để mà quên haha.Cấp I-II-II những môn ngu ngốc nhất mà em thấytvô nghĩa nhất là GDCD( lớp 9 đấm con thầy GDCD thế là tiết thây môn thây DM năm phải cả học kỳ-DM thầy nhá) và Kỹ Thuật Công Nghiệp, còn Đại Học là tất cả các môn :D

lão vẫn thích x tài khoản 30$ nhờ
.....em chả mong x , em chỉ mong ghi nhật ký được thanh thản không hối tiếc thôi
Bữa giờ tôi chắc phải x20 cái TK 30$ rồi, chỉ scalp 0.1-0.2lot với SL 5-10pip thôi đấy. Nghe có ghê gớm ko, mà ngta làm sao biết để backup cho TK ấy là 1 TK gần 10K =)))). Ko có 1 đống tiền thì lấy cái cơ sở gì đi thí 30$/ngày :D:D:D
Nhìn là biết cha nài lúc học trốn toàn bộ môn Triết học, đây là luận đề ấn tượng nhất của môn Triết mà tất cả sv cần phải nhớ , nhớ để mà quên haha.Cấp I-II-II những môn ngu ngốc nhất mà em thấytvô nghĩa nhất là GDCD( lớp 9 đấm con thầy GDCD thế là tiết thây môn thây DM năm phải cả học kỳ-DM thầy nhá) và Kỹ Thuật Công Nghiệp, còn Đại Học là tất cả các môn :D
Tôi đi học chỉ toàn nghĩ làm sao để chén đc em lớp phó, em hoa khôi, chả bao giờ bình luận môn học bác ạ :oops::oops:

Bữa giờ tôi chắc phải x20 cái TK 30$ rồi, chỉ scalp 0.1-0.2lot với SL 5-10pip thôi đấy. Nghe có ghê gớm ko, mà ngta làm sao biết để backup cho TK ấy là 1 TK gần 10K =)))). Ko có 1 đống tiền thì lấy cái cơ sở gì đi thí 30$/ngày :D:D:D

Tôi đi học chỉ toàn nghĩ làm sao để chén đc em lớp phó, em hoa khôi, chả bao giờ bình luận môn học bác ạ :oops::oops:
Bác chén xxx đc em nào chưa? Hay mới chỉ là ngắm thôi :D

ờ thì 6% là ngon rồi
nhà giàu có khác
mình toàn đánh 5$
hồi trước lỡ đánh 5$ standard 1 lệnh 0.01 nên giờ đánh 5$ (500cent) cảm giác giống như đi tàu lượn siêu tốc chuyển sang đi tàu chợ :rolleyes:

trong lớp có lớp phó học tâp, lớp phó trực nhật, lớp phó thể dục, chắc bác ấy chén lớp phó trực nhật, nó cho trực nhật nguyên tuần luôn quá đắng kkk
Bác cho em hỏi con vàng có phải đang trong sóng 4 khung h4, và sóng 4 đang đi A-B-C?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 398 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,467 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,088 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 160 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên