Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 27/02

Mọi thứ không đơn giản đến vậy bác ạ.

Nếu chỉ nhìn các mô hình trên chart và đự đoán một cái đỉnh/ đáy mà ra được kết quả thì quá ....đơn giản đến mức phi logic, đúng hơn đây là một cách tiếp cận gambling.
Nó là quá trình của sự khổ luyện...giác quan của con mắt thứ 3 khai thông gọi là đọc ''tử huyệt đáy đỉnh'':D

ah 1 phút nông nổi thổi bay 10% tài khoản

muốn báo chù ghê .... khổ nổi nhật ký nó ngăn lại .... tuần này móm chừng đó:(:(:( .... hết lệnh rồi

Chủ nhật vừa rồi con *** Forexvn óc *** còn rất tự tin khoe lệnh lãi với mình. Rồi cả ngày thứ 2 nó hô Buy and hold Gold vùng 1677- 1683 rõ to thế nhưng 2,3 hôm nay khi Gold quét về 1624 thì *** thấy mặt lợn của nó đâu.
Có 2 trường hợp xảy ra :
- Một là con *** Forexvn óc *** đang lỗ cực nặng hoặc cháy tài khoản rồi nên đang sốc và k thể thốt nên lời.
- Hai là thằng bố con mẹ nó chết và nó đang khóc lóc bên cạnh quan tài.
Forexvn óc *** ơi, mày chán ngoáy *** và *** đít 2 con *** Vũ Thái Dương mồm *** và con *** bẩn rẻ tiền Kevinng suy thận, *** khắm đái khai rồi à?
Con súc vật Vũ Thái Dương buy oil mất 500 usd mà nó rên rỉ như nhà nó bị mả động còn con *** Keving đi đái sell Gold tối thứ 4 giá 1637 thì khi Gold lên 1660 tối qua nó rách toang mẹ *** khắm *** khú của nó rồi đấy!
Phải công nhận cứ khi nào mình trù 3 con súc sinh : Vũ Thái Dương mồm ***, Forexvn óc *** và Keving suy thận, *** khắm đái khai là y như rằng 3 con *** này chỉ thua lỗ nặng và cháy tài khoản. Ahuhu
Đã chơi trò này ai nói tài dc đâu bác. Cờ bạc công nghệ thôi mà. Sao bác nặng lời với anh em thế.

ơ, SELL vàng nát rồi. Trả thù gấp đôi (0.02 lots nha), mà 1 lệnh sáng nay chưa khớp

thay vì coi thị trường sao cứ săm soi charts người khác vậy? Chửi người đỡ nhưc não hơn chửi thị trường đúng không?

Cho rằng phân kì tăng bể bài, mình bể 2 SL.
Thực tế có phân kì tăng tận 1660.37, thì mình đánh gãy con sóng hồi phục quay về xu hướng giảm.

Ứng phó với thị trường thôi. Sao phải hốt?

Nghĩ nó chán các bác ạ!
Vàng lên và xuống hằng ngày. Anh em cứ trade đều đều kẻ thắng người thua và có kẻ ra đi có người ở lại. Một lần nữa em nghĩ nên nhắc lại là mọi ý kiến trên này chỉ là ý kiến cá nhân , ko nên lấy đó mà all in với vàng để mà ra đi tài khoản.
Và nhân tiện: cám ơn anh người không dám mang tên cha mẹ đặt, khoác một cái tên mất dạy- hàng ngày lập account đi chửi mn, vì đã ghi nhớ những lệnh mà bản thân tôi cũng chả nhớ, hí hí:p:p:p thôi nhé tôi không rảnh háng anh ạ:D:D:D

Chó lại lên cắn à, quan tâm tài khoản cho mình hơn cả mình nữa.
Đóng tài khoản nghỉ ngơi vài hôm, post cái cho nó đỡ sủa
View attachment 136423
thằng thua lại tiếp tục chơi ngu. Thằng thắng vẫn cứ thắng. Ân oán còn dài. Cứ vui vẻ làm nhục mà nhau =))

@Mạc An mình trả lời nhưng không cần phải quote lại. Viết ra nó tự biết là nói ai rồi, rồi tự động lồng lộn lên cho anh em xem xiếc thú không tốn tiền vé.

Hễ cứ có sóng dài, hay sóng quẹt 2 đầu, nó lại kiếm ai đó để chửi. Tức là sóng nào nó cũng bị hốt SL hết. Cái kiểu mà chốt lợi nhuận khi giá nhảy phần thập phân, còn SL thì banh ra tới 5, 10 đơn vị thì thôi rồi. Sóng dài, sóng quẹt 2 đầu gì cũng nát, bất kể nó LONG/SHORT (đúng thì lượm tiền lẻ mà tiếc, sai thì sấp mặt).

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên