Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 27/03

Bạn trade ở IC à, cho hỏi mình chuyển $ qua lại giữa các tài khoản MT5 có mất phí gì không nhỉ?
không, mình tạo Icmarkets account xong tạo tk MT4, MT5 tùy ý. Chuyên tiền qua lại trong tk mình bình thuong, khong có phí. Có những người đẩy 1 cục tiền vô cất đó, xong tạo tk nhỏ đẩy vào ít tiền để trade. Còn cục tiền lớn dùng để "cứu giá" (margin calls). Mình thì nạp rút từ bên thứ 3, vào liền, nên khg việc gì phải trữ tiền trên sàn.

Hôm qua Short UJ Long EU đúng chiều mà nó cán TP nhanh quá, con XAU lại làm mình ớn nến đóng lệnh non. Cay thật, hôm nay phải add thêm 1 cái Acc để bỏ tiền, trade ở cái vốn ít để lỡ có bị toang còn thằng kia chứ ko vớ vẫn đi tong luôn TK
Đặt tp làm gì cho phí lệnh UJ:D

không, mình tạo Icmarkets account xong tạo tk MT4, MT5 tùy ý. Chuyên tiền qua lại trong tk mình bình thuong, khong có phí. Có những người đẩy 1 cục tiền vô cất đó, xong tạo tk nhỏ đẩy vào ít tiền để trade. Còn cục tiền lớn dùng để "cứu giá" (margin calls). Mình thì nạp rút từ bên thứ 3, vào liền, nên khg việc gì phải trữ tiền trên sàn.
Cảm ơn, cũng không nhiều nhưng để an toàn nên mình tính chỉ để bên tài khoản trade số vốn = 2 lần số lỗ mình chấp nhận mất thôi. Còn lại để ở TK không trade cho an toàn, ăn được cũng chuyển qua sao cho đủ số thì rút xài. hi hi. Chơi kiểu cò con kiếm cà phê thôi.

Dán cái link broker vào đây coi :V

Sell UJ 111,25 với 110,135 thì để tp ở 107,2 với 104,8 có được ko nhỉ các man?
@kevinng @Mạc An @Vũ Thái Dương
Nếu mà mình biết sóng chạy tới đâu, đêm qua nhồi JAV thí mẹ rồi.
Mong ước cá nhân: trạm 1 - 107.5, trạm 2 - 105.0.

@Vũ Thái Dương
icmarkets.com/?camp=27956
Gà nhớ điền REFER ID 27956, tick vào xác nhận "I was preferred by an introducing broker" là tui sẽ chăn gà đó.

Sell UJ 111,25 với 110,135 thì để tp ở 107,2 với 104,8 có được ko nhỉ các man?
@kevinng @Mạc An @Vũ Thái Dương
Tôi cũng chả biết, nó cứ giảm thì tôi cứ hold thôi, giờ còn chưa thấy phòng tuyết của phe Bò ở đâu, tính trước làm gì. Bọn này nó nhổ trại rồi cắm trại mới suốt, ai hơi đâu đi đoán nó làm j bác :D
Nếu mà mình biết sóng chạy tới đâu, đêm qua nhồi JAV thí mẹ rồi.
Mong ước cá nhân: trạm 1 - 107.5, trạm 2 - 105.0.

@Vũ Thái Dương
icmarkets.com/?camp=27956
Gà nhớ điền REFER ID 27956, tick vào xác nhận "I was preferred by an introducing broker" là tui sẽ chăn gà đó.
Hờ, OK để tôi vào xem bọn này nó rút nạp ra sao :V

Hờ, OK để tôi vào xem bọn này nó rút nạp ra sao :V
Nạp gì rút đó, đủ các thể loại. Anh có tiền bọn em chiều hết
Screenshot (39).png

Ngân hàng VN hay Ngân Lượng đầy đủ
Screenshot (40).png

IC e đang có 1 TK bị cháy với tiền âm khoảng 2k bên đó ko clear được. Giờ mở TK mới kiểu ji được hả bác?
Nó có yêu cầu nạp tien tra rồi mới cho giao dịch tiếp không?
Khg clear được thi "bỏ sàn chạy lấy người", kiếm sàn mới thôi chứ biết sao. Còn vẫn thấy không ai tiện bằng Icmarkets muốn gắn bó thì tạo tk cho vợ, em, ba mẹ ma trade. Mượn giáy tờ họ mà tạo, tất nhiên rút tiền về thì cũng phải về tk ngân hang cua họ, đó là ly do nap rút bên thứ 3 rat tiện.

Nó có yêu cầu nạp tien tra rồi mới cho giao dịch tiếp không?
Khg clear được thi "bỏ sàn chạy lấy người", kiếm sàn mới thôi chứ biết sao. Còn vẫn thấy không ai tiện bằng Icmarkets muốn gắn bó thì tạo tk cho vợ, em, ba mẹ ma trade. Mượn giáy tờ họ mà tạo, tất nhiên rút tiền về thì cũng phải về tk ngân hang cua họ, đó là ly do nap rút bên thứ 3 rat tiện.
Sàn yêu cầu nạp tiền vào đủ số âm rồi mới back trả lại tiền, trước e cũng bị âm và back lại đc nhưng âm mấy chục $ thôi. Hoặc cùng 1 gmail đó mở 1 tk trade khác cũng được, đc phép mở nhiều tk trade cùng 1 gmail mà.

Sàn yêu cầu nạp tiền vào đủ số âm rồi mới back trả lại tiền, trước e cũng bị âm và back lại đc nhưng âm mấy chục $ thôi. Hoặc cùng 1 gmail đó mở 1 tk trade khác cũng được, đc phép mở nhiều tk trade cùng 1 gmail mà.
Thế thì sàn này vớ vẩn rồi bác, bỏ đi mà trade chỗ khác. Trader rủi ro bao nhiêu thì bỏ vào TK bấy nhiêu, biến cố thị trường dẫn đến âm TK thì sàn phải dùng bảo hiểm rủi ro để clear phần âm đó bác ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,019 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,347 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên