Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/06

theo em dự con sóng hồi này vê 1.2568 khớp với fibo 0.618 của toàn bộ con sóng trên

theo em dự con sóng hồi này vê 1.2568 khớp với fibo 0.618 của toàn bộ con sóng trên
View attachment 155529
Bao giờ nó về để em mua lên bác ơi?
Rủi ro 1 lệnh ít thôi, 5-7pip, vào phát giá chạy luôn là đúng, vào phát giá xà quần là sai. Dễ nắm bắt vậy thôi mà :oops:
View attachment 155528

Lệnh thứ 3 nè. Lệnh này mà win là khỏe ru đầu tuần luôn :D. Kéo đc SL entry luôn rồi mà mải post chưa kéo :D
Em cũng sờ cáp linh đây các bác ạ.

Đính kèm

122.2 KB · Xem: 4
View attachment 155532

Tôi xem H4 thì tôi lại cho rằng giá sẽ cắm thẳng xuống luôn bác ạ :D
Chắc bác ấy đang xem nến tuần thì vừa có cây thánh giá đẹp lắm ấy. Nhưng thánh giá ngược và còn nhiều nhiều cái khác đi kèm thì đâu có nghĩa là nó sẽ đi lên đâu nhỉ ???
@Vũ Thái Dương kéo entry lên thôi. Hôm nay mà ko dính entry là tôi thả cho nó chạy có khi về pharse C của nến D1 ấy chứ :D

Chắc bác ấy đang xem nến tuần thì vừa có cây thánh giá đẹp lắm ấy. Nhưng thánh giá ngược và còn nhiều nhiều cái khác đi kèm thì đâu có nghĩa là nó sẽ đi lên đâu nhỉ ???
@Vũ Thái Dương kéo entry lên thôi. Hôm nay mà ko dính entry là tôi thả cho nó chạy có khi về pharse C của nến D1 ấy chứ :D
Hit entry rồi còn đâu mà kéo :D

GU em set sell limit 1.23908 còn xíu nữa là dính. Mải làm quay ra nhìn các bác chén mà thèm. Các bác cho em xin review con vàng đi ạ.

Vầng h em tư tin con Gờ U sẽ bay về 24350 đón các bác, các bác chờ em ấy nhé :D

Tôi để TP1 : 22828
TP2 : 23166
TP3 : 20789 cái này là lệnh bé nhất nên để cho nó chạy đua cùng năm tháng.
2 lệnh trên kéo entry lên 2323 tiếp. Giờ đi nhậu đã. Kệ bố nó dính entry hay TP cũng đều ok hết. Hôm nay mà D1 xanh như bác nói thì tôi để chơi đến sang tháng luôn.
Hit rồi kìa :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 493 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 244 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 596 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên