Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/06

Bảo yên phận với GU đi thì ko nghe, nó quánh sát số luôn rồi kìa, thứ 2 tưởng ko swing đc ko giữ kèo, ảnh làm 1 hơi 130pip rồi :V. Mợ đắng vãi chưởng :V. Không thể ngờ ngày swing rơi thẳng vào thứ 2 ~~
May là còn GU GJ coi như cân lệnh ngày hnay ấy a ạ. Eu Ej e cũng đã SL đâu. Kệ đi lát khéo p chốt G lấy vốn gồng E vậy

May là còn GU GJ coi như cân lệnh ngày hnay ấy a ạ. Eu Ej e cũng đã SL đâu. Kệ đi lát khéo p chốt G lấy vốn gồng E vậy
Đóng lệnh win để gồng lệnh lose là 1 sai lầm nghiêm trọng đấy. U tăng mạnh mà J nó trơ ra là biết sao rồi, tráng sĩ chặt tay cho lành, gồng mấy con có lời tốt hơn ~~

Thường là ko mấy mặn mà với Eur. Chả hiểu sao hnay đã sell GJ lại còn mó xang cả EJ nữa. Nhọ thật. Th cứ để xem cuối ngày nó có rút đầu đc ko. E e thấy đà tăng tamh ngừng r còn J nát th :(

Đóng lệnh win để gồng lệnh lose là 1 sai lầm nghiêm trọng đấy. U tăng mạnh mà J nó trơ ra là biết sao rồi, tráng sĩ chặt tay cho lành, gồng mấy con có lời tốt hơn ~~
EU h4 mà băng qua đc 1.135 thì chặt dòng E. Xem ra tình hình có vẻ ổn ổn r chưa p gồng gánh j nhiều nên ko lo lắm. Lại xanh r

Em vẫn giữ 2 lệnh này gu thì để tổ, còn Vàng là để cuối tuần luôn
Screenshot_2020-06-29-22-19-36-89_0bea77daeacc231008e293164131bafa.jpg
Screenshot_2020-06-29-22-19-12-21_0bea77daeacc231008e293164131bafa.jpg

EJ của bác nè...
Con này việc nó chọc qua swing h4 vừa r là khá nghiêm trọng. Miễn là vẫn nằm dưới ma trên D thì vẫn cố đc. Đành phải đưa vào watch list vậy. Hnay coi như vẫn chưa cào đc gì :(.
Ah mà lâu lắm ko đánh EG lại ko nhớ cách tính lợi nhuận r. Sao chưa đc 20 pip mà tiền đã lên thế kia nhỉ các bác?

Đính kèm

• Screenshot_20200629-230810_MetaTrader 4.jpg
    Screenshot_20200629-230810_MetaTrader 4.jpg
    55.5 KB · Xem: 4
Con này việc nó chọc qua swing h4 vừa r là khá nghiêm trọng. Miễn là vẫn nằm dưới ma trên D thì vẫn cố đc. Đành phải đưa vào watch list vậy. Hnay coi như vẫn chưa cào đc gì :(.
Ah mà lâu lắm ko đánh EG lại ko nhớ cách tính lợi nhuận r. Sao chưa đc 20 pip mà tiền đã lên thế kia nhỉ các bác?
Nó tính bằng eur rồi quy đổi ra usd lên vậy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên