Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 30/06

mới lướt qua lịch kinh tế thì đêm nay đại ka Phét lại lên chém gió.
Hnay là ngày chốt nến tháng 6. Coi bộ chưa đóng nến chưa biết dư lào r

1.23278 là vùng canh SELL hở bác? sao cả ngày bác mới vào share sóng cho ae 1 lần vậy? bác có ngắm EG k bác? bác show luôn EG đang sóng sánh ntn đi bác :D
EG theo em nghĩ có thễ mua luôn được rồi nhưng targett ko nhìu, nó tăng lèo 1 đường thẳng hehe nên tạm đưng ngoài bác ạ

E vừa khóc xong, ướt sũng gối, sao nó rụng luôn nhể, sao nó k đón mình nhể, mình vs nó là bạn mà :rolleyes:
Đây, lão @g1nt4ma nhìn thấy mà im ỉm méo nói AE

Trên W1, GU falsebreak EMA và rụng, giá rụng kéo luôn cả EMA xuống thấp hơn toàn bộ điểm xoay EMA trước đó rồi. Điều này báo hiệu giá sẽ còn xuống đều.

Giờ thì chúng ta chỉ vào đồ thị 1 phút để scalp thôi :confused::confused::confused:

E vừa khóc xong, ướt sũng gối, sao nó rụng luôn nhể, sao nó k đón mình nhể, mình vs nó là bạn mà :rolleyes:
bạn cái con khỉ .... nó là đứa con gái đỏng đảnh khó chiều
hôm vui vui thì nó cho mình tý sung sướng
hôm thì nó làm chuyện sung sướng với đứa khác trước mặt mình
chỉ có số dự tài khoản mới đích thực là vợ mình thôi :rolleyes:

Bè chứ bạn đâu bác :D

View attachment 155736
Trên W1, GU falsebreak EMA và rụng, giá rụng kéo luôn cả EMA xuống thấp hơn toàn bộ điểm xoay EMA trước đó rồi. Điều này báo hiệu giá sẽ còn xuống đều.

Giờ thì chúng ta chỉ vào đồ thị 1 phút để scalp thôi :confused::confused::confused:
Có khi phải nhồi thêm vài nhát nữa kiếm tiền cafe ăn sáng ăn đêm bác ạ

Tàu nhanh cuối phiên Âu cho anh em nhé:
  • [Refinitiv IFR] USD/JPY - Phe bò vẫn còn đang mắc kẹt phía bên trong một đám mây Kumo, ngưỡng fibonacci 50% là kháng cự tiếp theo
  • [Refinitiv IFR] GBP/USD - Mức đáy 1,2075 được thiết lập vào ngày 18/05 có thể là mục tiêu tiếp theo dành cho phe Gấu
  • [Refinitiv IFR] Một lượng lớn các hợp đồng quyền chọn EUR/USD, AUD, NZD, AUD/JPY sẽ đáo hạn trong ngày hôm nay - ngày 30 tháng 6
Link trao đổi: https://traderviet.org/threads/phan...-chinh-30-6-cap-nhat-14-00-dau-phien-au.40889

em không hiểu sao em gồng lời thì toàn bị cắn sl dương, còn k dời sl dương thì bị quay đầu cắn sl. nó sai sai ở chỗ nào ấy nhỉ ?z1951804052056_adbf0b8f772966889e9571f5eda90839.jpg

E unfriend với nó rồi, block luôn cả mạng xã hội :D.
View attachment 155736

Qua nhiều góc nhìn mới thấy 1.18 nằm trong tầm tay bác nhỉ, lại chờ BUY lên vậy, ko scalp thì chắc cả ngày chả có câu chuyện nào để tám mất :D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên