1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 01/03

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 01/03
    01/03/2019
    1,738 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Untitled.

Mai timing 9h45-10h00 và 14h15 nhé anh em.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
    Lưu
    Xem thêm
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
  2. Shorttttttt, nhẹ nhàng thôi, hôm nay làm quyết liệt quá coi chừng hỏng nha anh em :D

P.S: Kịch bản sóng đã gửi topic hôm qua, anh em tham khảo chuẩn bị tinh và thần ứng biến :D

3. Short cho mục tiêu 890

4. tks bác, để em hóng nhé :D

5. PhanFX

PhanFX

256
    105
    Kết hợp timing cụ Blade em hiểu là chờ 10h short đỉnh nhịp hồi, đến 14h chốt short nhẹ nhàng rồi Long lên phải kg cụ ^=^

6. Mấy cái này cụ đừng bàn, bàn là nó ko linh đâu, cứ đủng đỉnh setup rồi vứt đấy cho nó chạy thôi :D

PhanFX bài này.
  7. PhanFX

PhanFX

256
    105
    À, em còn rút ra kinh nghiệm nữa là nói chơi không vào lệnh thì nó chạy y chang. Mà cứ mở lệnh y rằng méo mặt, kaka.

Đến giờ timing em lại tung đồng xu vậy :D

8. Cái đấy do cụ xui thôi :D

9. HuyVT

HuyVT

146
    79
    Theo timing lại ăn đc mấy điểm

Lương Phạm 2018 bài này.
  10. Có dấu hiệu đánh lên roài nhể :rolleyes:

Stock Thong bài này.
  11. Có vẻ vậy cụ nhỉ. Mắc cái gap khó bói, nhưng có khi loanh quanh 916 :p

12. Chỉ cần thế cũng được chục điểm rồi cụ :D

Stock Thong bài này.
  13. em thì cứ đợi m15 confirm vượt 908.5 cho chắc ăn :d

14. Ngó bộ Short hôm nay đếm sai sóng rồi!

15. Sáng mình chả nói short nhẹ nhàng thôi đừng bạo lực còn j :D đếm đúng chuẩn rồi đấy, nhịp thứ 2 này mới gọi là khó nè :D

Stock Thong bài này.
  16. hnay trend short vẫn chưa đứt đâu, xem thêm tuần sau thôi các cụ

17. chỉ được 9p thôi cụ, :D
    Ngay fibo 38,2% của cái Leg C của cụ ý. hehe

18. Cái đó chưa phải C đâu cụ mà là C3 đó. Giờ xong C4 nè. Dự là thứ Hai bắt đầu vào C5. :D

19. Ý cụ là về nơi xa ấy, hihi
    upload_2019-3-1_15-10-6.

20. Hi hi hy vọng là thế :D

Stock Thong bài này.

Bình luận mới nhất

• tattayvunay trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 2,766 Xem / 104 Trả lời
  • LeoRegulus trong Chứng khoán quốc tế 37 Xem / 1 Trả lời
  • Taodua3689 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 65,815 Xem / 931 Trả lời
  • an..hy trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 1,156 Xem / 12 Trả lời
  • Kun Ken trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,390 Xem / 33 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    LiteForex
    Doo Prime
    FBS
    Capstone
    BDSwiss