1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 04/01 - Basis lớn nhất trong 3 tuần

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 04/01 - Basis lớn nhất trong 3 tuần
    04/01/2019
    2,003 lượt xem
    Xin chào anh em, chúc anh em giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT CHO VN30F1901

Basis phiên hôm qua tiếp tục mở rộng và mang giá trị âm lớn nhất trong 3 tuần giao dịch gần đây, kết phiên đạt -14.79 điểm. Điều này cho thấy các nhà đầu tư đang rất bi quan về triển vọng của thị trường.

1.

Mục timing mở lại vì những ngày trước dự là không có đảo chiều nên không timing. Hôm nay timing 10h - 10h15 nhé anh em.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

2. quá hay, tks bác nhé, để em hóng :D

3. Hôm nay dự tạo đáy ngắn nhé bà con ^^

Stock Thong bài này.
  4. akakata_vn_attachments_nhan_dinh_thi_truong_phai_sinh_vn30_ngay_4_1_2019_3__2599__.

ANH EM CHÚ Ý 2 MỐC GIÁ NÀY NHÉ

Stock Thong bài này.
  5. PhanFX

PhanFX

248
    98
    Nếu thủng luôn 807 thì vùng hỗ trợ tiếp theo 785-788 đúng không cụ.
    Mà timing sớm vậy chưa biết sao, chắc 812-15 quay lên quá :)

Nguyen trong hoc bài này.
  6. VNI Mở mắt ra đã -15 điểm thôi xong.

7. EU only

EU only

52
    60
    Hôm nay là 1 con sóng hồi,giá từ chối xuống thấp hơn rồi nên tôi sẽ lựa điểm để buy trong ngày và tìm 1 cản nào đó để chốt,lệnh buy này không giữ lâu. Screen Shot 01-04-19 at 10.48 AM.PNG

spoitvn bài này.
  8. The Blade

9. The Blade
  10. 2,396
    13,526
    Timing đầu giờ chiều nhé anh em

Stock ThongHathuykhue bài này.
  11. E rằng đã xong rồi Blade ơi.

Stock Thong bài này.
  12. The Blade

13. The Blade
  14. 2,396
    13,526
    timing sai luôn :D

15. Dự đúng rồi hehe
    awww_tradingview_com_x_bKGRBvNs_.
    Mỗi lần đoán đúng là đc 15 point thế này, đoán sai thì mất có 1-2 point :D, mau giàu lắm :D

16. Anh lại dự được cú short muộn màng cuối phiên, ăn được 4 đ xong nhảy ra không dám chơi ATC. Bù lại cú short đầu giờ chiều bị hit SL mất 1.5 đ :D

17. EU only

EU only

52
    60
  18. Nếu căn Theo mô hình Đáy nhíp thì chỉ cần cây nến xanh thứ 2 xác nhận là vô Long được rồi. Khỏi cần cây nến xanh thứ 3 phá vỡ mô hình Insidebar .

The Blade bài này.
  19. AgraelK

AgraelK

97
    59
  20. The Blade

21. The Blade
  22. 2,396
    13,526
    Chắc bác ấy kỳ vọng false breakout.

23. EU only

EU only

52
    60
    Cảm ơn bạn.nhưng với kinh nghiệm trading Euro/USD trong nhiều năm,tôi vẫn sẽ trading theo cách của tôi

24. Hailo

Hailo

23
    17
  25. APham

APham

1
    0
    Hôm nay kết hợp reversal và false breakout anh em có ăn được không?

Đang tải...