1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 05/06

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 05/06
    05/06/2019
    568 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Các hợp đồng tương lai giằng co liên tục trong phiên sáng nhưng đến đầu phiên chiều, các hợp đồng bắt đầu sụt giảm. Đến gần cuối phiên, lực cầu tăng mạnh giúp các hợp đồng tăng trưởng trở lại và đóng cửa cao trên mốc tham chiếu.

Basis chuyển từ âm sang dương và đạt giá trị 0.65 điểm. Điều này cho thấy nhà đầu tư đã bớt bi quan về tương lai của VN30-Index.

111.

Timing đỉnh 10h30 - 10h45

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA@thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Xem thêm
  2. Nay Blade nói rõ là timing đỉnh luôn nhé cụ @thangnd.1211 :D
    Càng ngày Blade càng chính xác kkk

The Blade, SIquit and thangnd.1211 bài này.
  3. Em mới tham nên chưa hiểu nhiều.Phiền anh cho em hỏi cái ô vẽ hình chữ nhật trong ảnh là gì vậy anh và tác dụng của nó.

4. oh men, bác @The Blade thánh quá, em xin bội phục, bội phục ạ :D

The Blade bài này.
  5. The Blade bài này.
  6. Sáng nay phi thẳng lên 872 rồi. Dự là hôm nay là phiên hồi.

7. Bonmua

Bonmua

25
    13
    Em tìm hiểu về fibonanci. các phần mềm hay web chart đều có sãn cái này, dùng để dự đoán mức hỗ trợkháng cự trong khoảng gía em đo

Lê Cao Luận bài này.
  8. PhanFX

PhanFX

248
    98
    Ơ theo cái trend sáng giờ thì cụ có type nhầm không cụ, giống timing đáy chứ giờ xa cái đỉnh 73 quá :D

9. Lái Vn30F thì ko nói trc đc điều gì đâu cụ :D

10. Biên 4đ rồi mà chưa có setup nào chán ghê, cái Gap chết tiệt :(

11. ai cho mình hỏi với, sắp Long đc chưa, sốt ruột quá, mấy ngày rồi nếu ko lỗ thì là ko có lệnh rồi đó, mình muốn đc trade ahuhu
    awww_tradingview_com_x_PhVrf2Yk_.

12. nhqin

nhqin

38
    16
    sáng chốt lệnh Long ATC hôm qua => +6.1 điểm. Trong phiên lay hoay như con ruồi =>-1.5 điểm. Gần ATC Setup lại Long 865.3 cho ngày mai.

Tôi là một con ruồi :(

13. The Blade

14. The Blade
  15. 2,407
    13,619
    Lâu lâu thách thức thị trường và đội lái coi sao các bác ạ. :D

dau-bo-tot.

CybertronVũ Thái Dương bài này.
  16. The Blade

17. The Blade
  18. 2,407
    13,619
    Công sức lạy lục, khấn hết bó nhang mới được cái quẻ đó bác, làm sao sai được. :p

Bình luận mới nhất

• longtrader trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 3,344 Xem / 90 Trả lời
  • talu trong Hoạt động TraderViet 21 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...