Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 05/07

The Blade

Editor
Trial mod
2,920
17,943
Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Khối ngoại mua ròng trở lại trong phiên giao dịch ngày 04/07/2019. Lượng hợp đồng được mua vào và bán ra có sự sụt giảm so với phiên giao dịch trước đó nhưng vẫn ở mức cao.

Các hợp đồng tương lai giao dịch theo chiều hướng tích cực trong phiên sáng. Trong phiên chiều, các hợp đồng này thu hẹp đà tăng nhưng vẫn đóng cửa trên mốc tham chiếu.

Kết phiên, basis mở rộng và đạt mức 6.28 điểm. Điều này cho thấy các nhà đầu tư vẫn lạc quan vào triển vọng của VN30-Index.

Chúc anh em giao dịch thuận lợi nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Bác dùng công cụ nao để xem được chart của VNIndex thế ạ? Các mã cổ phiếu mình có xem được chart để phân tích như forex k vậy các bác?

tuần sau chắc mới bung nóc nhà nhà được, chứ hôm nay thì vnindex chắc là vẫn quanh quẩn 970-975 điểm thôi các bác ạ :D

Tks bác @The Blade tạo thớt cho anh em thảo luận.

Em vẫn còn hold Long. Kỳ vọng 910.

p/s: Chúc anh em có kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,542 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 193 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 426 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,124 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên