Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 08/08 - Chờ đợi là hạnh phúc

Bác xem các thông tin trên ở đây vậy?
Với em PTB theo ST thì vào game cho vui thôi, nếu cầm em nầy có thể nóng bỏng tay vì:
- Kl bình quân của nó có 30k thi lúc down trend có khi vỡ alo
- Nên vào con nào có thể ra vào tốt
* Bên cạnh đó bác The Balde nõi cũng đúng là nó đang bắt đáy
Bên cạnh đó tôi vừa tets thông tin thấy, tay chủ tịch hội đông quản tri toàn nói 1 đằng làm một neo thôi các bác xem đây sẽ thấy:
View attachment 53837

Sóng sánh phức tạp quá, bác cho cái hình dễ hiểu đi ạ
Đây bác

Cám ơn bác, nếu tính bằng phương pháp của Gann thì ra được 982 và 998. Vậy là gần giống với sóng 5 của bác. Còn hai sóng kia thì không giống rồi.
Mọi thứ chỉ là tương đối thôi bác, nhận định của mình cũng là giả thuyết mình đưa ra để dựa vào đó mà có cách hành xử cho phù hợp với diễn biến của TT. Nếu nó đi sai, mình Stoploss theo kế hoạch và review lại giả thuyết. Nếu đi đúng, mình ngồi kiên nhẫn chờ tới target (lỡ nó vượt luôn target thì mình tặc lưỡi rồi ngồi viết kịch bản cho nhịp tiếp theo thôi :D)

Mọi thứ chỉ là tương đối thôi bác, nhận định của mình cũng là giả thuyết mình đưa ra để dựa vào đó mà có cách hành xử cho phù hợp với diễn biến của TT. Nếu nó đi sai, mình Stoploss theo kế hoạch và review lại giả thuyết. Nếu đi đúng, mình ngồi kiên nhẫn chờ tới target (lỡ nó vượt luôn target thì mình tặc lưỡi rồi ngồi viết kịch bản cho nhịp tiếp theo thôi :D)

Thì đúng là giả thuyết mà, của tôi cũng là giả thuyết, vì chưa chắc giá lên nổi tới đó.

Nhưng mà phân tích của bác với của tôi đồng thuận tại một điểm nào đó thì điểm đó sẽ có ý nghĩa hơn.

Nhờ bác phân tích sóng Elliott cho khung ngắn hơn được không.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 47 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 134 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,943 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,007 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên