1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 12/06

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 12/06
    12/06/2019
    1,188 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Các hợp đồng tương lai tăng điểm trong phiên sáng và thu hẹp đà tăng trong phiên chiều. Vào cuối phiên chiều, áp lực bán gia tăng làm các hợp đồng giảm điểm và đóng cửa dưới mốc tham chiếu.

Basis mở rộng và đạt giá trị dương 6.09 điểm. Điều này cho thấy nhà đầu tư vẫn còn kỳ vọng vào kịch bản lạc quan của VN30-Index.

Timing 10h15 - 10h30

111.

Chúc anh em giao dịch thuận lợi nhé !

Xem thêm
  2. Anh Cyber chuẩn bị nhặt tiền haha, 2 lần ko quay lại được trading range, VNI đang chơi bài gì đây? Back Up hay LPSY =)))))

3. hôm nay ko có đỉnh hay đáy luôn hả bác :D

4. Hi hi anh lụm 2 hôm nay mỗi ngày được 1 ít rồi, chẳng biết hôm nay lái nó có cho mình thêm tiền hay lại lấy lại :D

PhanFXVũ Thái Dương bài này.
  5. Thủng 875, thủng thêm 872.5 là xác định lun :confused:
    Của thiên trả địa. Hay là của nợ đây

6. mới bổ sung thêm stop loss cho lệnh long quanh 873, kakaka :D

7. Chốt S chưa a ui

8. Vẫn đang hold mợ ạ :D
    Mà vẫn có thể có khả năng hold đến khi đáo hạn luôn mợ :D

NguyenTran bài này.
  9. 2 ae, người hold long, ng hold short, thật trớ trêu haha :D. Anyway, kệ nó thôi :D. Lệnh đang có lãi mà, ngại gì ko ôm :D

Cybertron bài này.
  10. Thời điểm khác nhau mà em. Em long từ đáy, anh short từ đỉnh, giờ gặp nhau giữa đường, cả hai đều đang có lãi mà. :D

11. timing quá chuẩn luôn bác @The Blade ơi :D
    upload_2019-6-12_11-32-40.

12. Mod phải khác chứ :))

The BladeCybertron bài này.
  13. Update VNI, cảnh báo khả năng hỏng bài
    awww_tradingview_com_x_Mitgvpth_.
    Hiện tại VNI đang liên tiếp tạo LH, LL, đồng thời 1 trong những hỗ trợ quan trọng đã thủng. Nếu hôm nay VNI không thể quay trở lại trong ATC hoặc ngay trong phiên PS mất 866, ta phải out lệnh và thực hiện đánh giá lại cả quá trình nhé.
    Somethinggggg wwrrrroooonggggg

14. Ps sắp mất 866 :eek:

15. Vãi, còn cách 5 điểm nữa mà :V

16. Ủa e nhầm, cứ tưởng vn30 cơ :confused:

17. :confused: Đừng dọa mình, 2 hôm nay đang tiếc của lắm rồi đấy, 83 về 70 là mất 13tr tiền lãi nhé, không đùa đc đâu :V

Hải Đăng 37 bài này.
  18. Do cao điểm 866 được anh em TDV bảo vệ chặt chẽ quá nên khó đánh trong phiên, nay tổ lái quyết định đánh úp vào phiên ATC và ATO vậy :D

P/S: Bỏ mịa, định nói giỡn chơi ai ngờ nhìn lại bảng thấy đúng luôn :confused::confused::confused:

19. TDV là j vậy ạ? :oops:

Bình luận mới nhất

• Đang tải...
    Đang tải...