Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 14/11 - Thị trường vẫn ảm đạm

Bác view thêm cơ sở thì sẽ đỡ bị lừa, món này @The Blade rành lắm ^^
View attachment 65970
Bác ơi em hình như bị tẩu rồi.
2 cây nến xanh "Test cầu thành công vol thấp" > em lại đọc hiểu là: test cung thành công cung không đủ lớn cầu thắng nên giá vẫn xanh :|

VPA trên đây mình có link không bác vì em tìm thử chưa ra. Mà đọc nến như em thì nguy hiểm quá ^=^

Bác ơi em hình như bị tẩu rồi.
2 cây nến xanh "Test cầu thành công vol thấp" > em lại đọc hiểu là: test cung thành công cung không đủ lớn cầu thắng nên giá vẫn xanh :|

VPA trên đây mình có link không bác vì em tìm thử chưa ra. Mà đọc nến như em thì nguy hiểm quá ^=^
Bác lên Amazon kiếm sách của Anna Couling đọc là đc. Quyển 200 ví dụ ấy.
Việc test cung/cầu mình đọc thế nào là còn phụ thuộc vào bối cảnh nữa bác. Nếu cái chart nó ngược lại, cây xanh thành cây đỏ, vol thấp, tiếp theo là 1 cây nến nửa nạc nửa mỡ, vol lớn ở đáy, sau đó 1-2 nến narrow vol thấp thì đọc là test cung. Còn như chart VN30 mình thì mình coi là test cầu. NĐT ko có nhu cầu mua lên nữa.

có phải tay to ra tay ko hả các bác ?

Xin lỗi bà con, nãy mình nhầm lệnh :confused::confused::confused: Vào xong cover thấy bà nội luôn. Cuối giờ phải ráng đạp 1 cái chứ ko sếp chửi chết :confused::confused::confused:
Thế là ngon rồi bác, tốn có hơn 1K mà bay luôn gần 4 pts. :D
Giá như mình có khoảng 10K hỗ trợ anh em TraderViet nhể :rolleyes:
Muốn đạp xuống hay đẩy lên chỉ cần phím mình 1 phát :p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 5 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 709 Xem / 35 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,270 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,162 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên