Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 15/11 - Đáo hạn phái sinh VN30F1811

Không ngờ trong TraderViet lại có nhiều người biết Dịch Lý như vậy.

Cứ đúng timing các bác cứ thế mà chiến.

Không ngờ trong TraderViet lại có nhiều người biết Dịch Lý như vậy.

Cứ đúng timing các bác cứ thế mà chiến.
Vớ vẩn còn nhiều hơn cả dân tài chính cụ Lết ạ, hàng ngày em cứ gieo quẻ xong chém bậy, để các cao nhân vào chỉnh đốn nhé, hihi.

Lại đăng ảnh phá lái chơi
View attachment 66166
Nay cứ canh Long nha bà con, 2/3 điều kiện đã có rồi:
- 5 sóng
- Phân kỳ
Giờ còn chờ nến xác nhận sóng 1-2 nữa là triển được.
Không loại trừ correction ABC nên không hold Long nhé ^^
Chuẩn bài, nhé, vào phát short luôn, hold tới cuối giờ =)) Lái bị lộ kịch bản quyết tâm đánh xuống =))

Chuẩn bài, nhé, vào phát short luôn, hold tới cuối giờ =)) Lái bị lộ kịch bản quyết tâm đánh xuống =))

Cụ ít có ác lắm ^=^ Không biết có anh em nào Long lên sáng nay không chứ sáng em đọc Cụ phân tích cũng muốn Long 70 lên :|

Cũng may em kiên nhẫn đầu giờ chiều thấy false breakout nên Short và chốt 62.6 trước ATC rồi.

Cái chiêu này gọi là tung hỏa mù đánh lạc hướng, :)

Cụ ít có ác lắm ^=^ Không biết có anh em nào Long lên sáng nay không chứ sáng em đọc Cụ phân tích cũng muốn Long 70 lên :|

Cũng may em kiên nhẫn đầu giờ chiều thấy false breakout nên Short và chốt 62.6 trước ATC rồi.

2 cụ có nhìn thấy cả thế giới xanh mướt trong khi lái nó cắm đầu cắm cổ đạp TT xuống ko =))
Lúc đấy tôi cười không ngậm được mồm =))
Cụ mở VN30, VNI ra mà xem, toàn đạp láo không có vol =))
Trước ATC tôi cũng đóng hết vị thế, tối nay tôi về tôi khấn cho DJ nó tăng 500 point, ngày mai cả làng hưng phấn kéo trần hết, cho bọn mượn cổ short nó cover chết bà nó luôn =))

2 cụ có nhìn thấy cả thế giới xanh mướt trong khi lái nó cắm đầu cắm cổ đạp TT xuống ko =))
Lúc đấy tôi cười không ngậm được mồm =))
Cụ mở VN30, VNI ra mà xem, toàn đạp láo không có vol =))
Trước ATC tôi cũng đóng hết vị thế, tối nay tôi về tôi khấn cho DJ nó tăng 500 point, ngày mai cả làng hưng phấn kéo trần hết, cho bọn mượn cổ short nó cover chết bà nó luôn =))
Kệ nó cụ ơi, mình cứ leo lên lưng nó mà cưỡi. Nó leo lên dốc thì mình ngồi trên sừng nó, nó lao xuống dốc thì mình nắm đuôi cho nó kéo. Nó muốn đi đâu cũng kệ xác, cuối phiên mình cứ có xèng là được kkk

Mà cụ mắng nó oan lắm. Không có nó thì ai kéo xe cho mình :eek:

Kệ nó cụ ơi, mình cứ leo lên lưng nó mà cưỡi. Nó leo lên dốc thì mình ngồi trên sừng nó, nó lao xuống dốc thì mình nắm đuôi cho nó kéo. Nó muốn đi đâu cũng kệ xác, cuối phiên mình cứ có xèng là được kkk

Mà cụ mắng nó oan lắm. Không có nó thì ai kéo xe cho mình :eek:
Tại tôi lỡ long 2 HĐ 12 từ sáng mà chiều quên không đóng :confused::confused::confused:

Tại tôi lỡ long 2 HĐ 12 từ sáng mà chiều quên không đóng :confused::confused::confused:
Ối sao giống tôi thế. Sáng qua ăn xong cú short, lại có việc nên đóng máy đi, quên bà nó cái SL vẫn còn treo chưa huỷ. Thế là nó cho tôi đi tàu lượn siêu tốc, lên đỉnh xong xuống đáy. Lúc về mở máy, ôi đệch, cái sh*t gì thế này :eek:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 473 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,731 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên