Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 19/03

Tôi lừa tiền của bạn bao giờ nhỉ?

Mất nhiều tiền lắm không?
Đang hoang mang vì dùng PP nào cũng không kiếm được tiền trên TT PS à?
Uống bao nhiêu loại nước thánh rồi?
Cố gắng uống thử hết các loại đi, dăm ba bữa thử 1 loại cũng được, hoặc trộn hết vô xài chung tả pí lù cũng được. Chúc cậu sớm rời khỏi TT nhé, không tiễn đâu. Byeee =)))
Hi hi, đồ xạo lờ!;)

Hi hi, đồ xạo lờ!;)
Ê, giá giảm mạnh kìa, dám short không? Ủa quên, dám Long không? Á, TT đang làm trò gì thế, Á, hoang mang quá, Á, trade hay không trade? Không trade hay trade nói 1 lời thôi?
- Anh em ơi nên short hay long =)))

chán ghê sang đang short 32 cái nó chạy ngược lên dính SL 33.5 chiều nay hên kịp bắt chuyến tàu short 31 chốt 26.7 ăn dc 2.8

các bác cãi nhau căng thẳng thế , cứ vẽ chart post lên anh em vào tham khảo chê nhau thì cũng làm cho mình lời thêm tiền đâu . tình hình là xem hôm nay giá đóng ở đâu mai tính tiếp :D:D

Anh em nào BUY giá cao thì phải nhờ lá bài ATC thôi:cool:
Bác cứ hold Long, bác VTD cứ hold short (em biết bác cũng chả chốt hôm nay đâu) chờ 3 hôm nữa xem sao ạ :cool:

Trên đây anh em chém gió cho vui thôi mà thấy các bác căng thẳng quá. Trading căng thẳng rồi thì lên đây học hỏi được chút nào hay chút đó còn chủ yếu trao đổi thư giãn là chính. Có ai biết chính xác được mai thị trường đi đâu về đâu :D

Bác cứ hold Long, bác VTD cứ hold short (em biết bác cũng chả chốt hôm nay đâu) chờ 3 hôm nữa xem sao ạ :cool:

Trên đây anh em chém gió cho vui thôi mà thấy các bác căng thẳng quá. Trading căng thẳng rồi thì lên đây học hỏi được chút nào hay chút đó còn chủ yếu trao đổi thư giãn là chính. Có ai biết chính xác được mai thị trường đi đâu về đâu :D
Đúng vậy. Cãi nhau làm gì mệt đầu, mất thời gian. Xí xóa đi các cụ.

mà tôi thấy cái thị trường việt nam như cái b*** ấy thị trường bé quá ,qua thấy vượt ngưỡng để long thì có 35K hđ mở nên thấy nghi nghi rồi nay mới sáng thấy cổ phiếu vn30 bị bán một cái sang đến chiều thấy 100k hđ vào short cuộc chơi của cá mập quá các bác ạ em có cái view từ hôm qua đây .
Screen Shot 2019-03-19 at 2.58.01 PM.png

Ôi, ngày nào cũng lên hô short, rốt cuộc cũng có ngày đúng :D. Có công ngồi short, có ngày ăn hên mà =))))

hôm nay em cũng có short đc 1 hợp đồng trong phiên ATC, hy vọng còn 2 ngày nữa sẽ đáo hạn và có 1 cú sập mạnh :D

Xin lỗi các bác nhé!
Vì cái chuyện tranh luận hôm nay mà việc trading của em cũng không tốt, mà còn gây căng thẳng hội nghị.
No comment anymore.

Anh em vào phản đối ý kiến nhau thì được, không nên hạ thấp nhau và phương pháp của nhau. Nhưng phản đối thì nên cho nguyên nhân và cách giải quyết để mọi người học hỏi (bao gồm mình).

Vì một cộng đồng chiến đầu với thị trường.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên