1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 19/04

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 19/04
    19/04/2019
    1,487 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

11.

Hôm nay thử đặt kèo tài xem thế nào. Tạm thời hôm nay không có timing.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Xem thêm
    Price Action - Cách Đọc Hiểu Câu Chuyện Thị Trường Và Mở Ra Lợi Nhuận Lớn
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    5 Bài Học Trading Kinh Điển Buộc Trader Phải Thuộc Lòng
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    10 Bài Học Mà Nial Fuller - Bậc Thầy Price Action Học Được Trong 18 Năm Giao Dịch Của Mình
    Đường Trung Bình Động (Moving Average) - Tư Duy Và Một Vài Lưu Ý Khi Giao Dịch
  2. hôm nay em nghỉ các bác ạ, ko giao dịch nữa, tuần sau sẽ comeback, kakaka :D

3. PhanFX

PhanFX

256
    105
    Cơ sở lên cứ lên đi, tôi thích short thì tôi cứ đè lệnh thôi. Bác nào giỏi cứ Long đi xem lên qua nổi đống lệnh short chất ở trên của tôi không :D

4. Blade ơi a bắt đầu...chán PS rồi :D. Chiều hôm qua thiệt tình ko muốn soi chart để cân nhắc xem nên vào lại hay ko luôn :D

5. Hôm nay view tăng bác ui. Nó đang lình xình với volume giảm dần, dấu hiệu của pullback để chuẩn bị bật lên đó.

6. Dấu hiệu đã đủ tiền để về hưu, chuyển sang Caribean mua du thuyền được rồi :D

7. The Blade

8. The Blade
  9. 2,703
    15,339
    Một trader bị kẹp hàng Short cho hay. :D

10. Bank holiday từ á sang âu, trade cc gì.

11. The Blade

12. The Blade
  13. 2,703
    15,339
    Kiểu này chỉ có hai trường hợp xảy ra, một là anh có tình yêu mới rồi :D hai là trade giàu quá rồi, giờ chỉ muốn xài tiền chứ không muốn trade. :oops:

14. The Blade

15. The Blade
  16. 2,703
    15,339
    Tuần nay lời quá rồi, nghỉ la đúng đó bác. :rolleyes:

17. Cái này là trường hợp đầu đó Blade ơi, có mới là nới cũ thoai he he :D
    Chứ cụ Dương còn thiếu cái dây cột neo nữa mới mua đủ cái du thuyền kkk

18. Không phải, do PS nó đơ ra thế này thì trade kiểu gì được, intraday cũng ko đc mà swing cũng ko xong :oops:
    awww_tradingview_com_x_nhzgNdH4_.
    Nhìn chart PS nè, mở cửa = GAP => đi ngang cả phiên, cuối phiên GAP, hôm sau lặp lại. Thế này giống chơi xấp ngửa chứ phân tích được gì?

NHPHUONGTT07 bài này.
  19. PhanFX

PhanFX

256
    105
    Sáng thấy Threat vắng quá em chém gió cho xôm mà các cụ :D. Thấy có tác dụng, hihi.

Chưa qua được mớ lệnh short chặn quanh 868 thì khó mà lên được.

Cybertron bài này.
  20. The Blade

21. The Blade
  22. 2,703
    15,339
    Vậy hả anh, thế mà em cứ tưởng cụ Dương có tiền mua du thuyền nhưng không đủ tiền thuê xe chở thuyền ra biển chứ. Giờ mới biết còn thiếu cái dây cột neo. :D

Cybertron bài này.
  23. The Blade

24. The Blade
  25. 2,703
    15,339
    Chắc VN cũng đang hưởng ứng ngày thứ sáu tốt lành :oops:

26. The Blade

27. The Blade
  28. 2,703
    15,339
    Dạo này lái làm trader phái sinh nản quá, không nhờ bác và các anh em thì chắc chuyên mục phái sinh giải nghệ sớm. :cool:

29. E chân quá short tất tay, full mảgin xem thế nào

30. Tin mới nhất từ TTX Vịt Cồ là do còn thiếu cái dây neo, nên cụ sợ đang hú hí thì du thuyền trôi sang Bắc Triều Tiên, thằng Ủn nó lại đem tịch thu cả ghệ lẫn thuyền thì bỏ mịa. :D
    Còn người thì sợ nó bắt nhốt làm trader đi trade BTC cho nó. o_O

31. Mà chưa qua được mớ lệnh long ở 866.6 thì khó mà xuống được :D
    Hay là phục binh ở hai đầu, nó kéo quân đi đường nào thì ta phang nó đường đó kkk :rolleyes:
    Nói chứ mình Long hôm qua rồi. Đang xem tình hình thế nào, nếu nó đánh lên thì tốt, nếu đánh xuống thì đảo short. Nó muốn chơi kiểu gì cũng cân tất. Vẫn đang có chút lãi làm vốn. :cool:

PhanFX bài này.
  32. Có những con hàng lầy dek tả được -_-

Bình luận mới nhất

• traithanhnam21 trong Thông báo TraderViet 1,552 Xem / 3 Trả lời
  • trungdung trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,610 Xem / 348 Trả lời
  • Trương Nhật trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,274 Xem / 1,290 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM