Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 21/03

Oái cái vùng đó là vùng người ta mới bắt đầu nhảy vào short thì bác lại nhảy ra :eek:
Em nói thiệt chứ ngày nào em cũng short, short tới mức bị người ta chửi là ngu, là tào lao v.v...
Nhưng riêng hôm nay em rất vui vì tiền nhiều quá anh ơi :D:D:D

Em mặc dù không quan tâm nhưng cũng muốn đá đểu mấy ông thích đoán nay Long hay Sọc không biết có ăn được gì từ TT với mấy cái suy đoán đấy của mấy ổng ko nữa :D.

P.S: Vẫn câu nói đó thôi, đoán đúng đoán sai méo quan trọng bằng nhồi lệnh khi đúng và bỏ chạy khi sai đâu, chưa học được thì đừng có mơ kiếm tiền từ TT nha

Em nói thiệt chứ ngày nào em cũng short, short tới mức bị người ta chửi là ngu, là tào lao v.v...

Em mặc dù không quan tâm nhưng cũng muốn đá đểu mấy ông thích đoán nay Long hay Sọc không biết có ăn được gì từ TT với mấy cái suy đoán đấy của mấy ổng ko nữa :D.

P.S: Vẫn câu nói đó thôi, đoán đúng đoán sai méo quan trọng bằng nhồi lệnh khi đúng và bỏ chạy khi sai đâu, chưa học được thì đừng có mơ kiếm tiền từ TT nha
Quá đúng. Anh tấp full TK ngay cái vùng 909 đó. Không dám đánh 1 nhát mà phải chia nhỏ lệnh bắn từng phát một. :D

Bố khỉ cứ tưởng xong hôm nay là giải nghệ không cần trade nữa

Cám ơn các bác đội S đã động viên nhau. Mình cũng S rồi cut loss liên tục nhưng hom nay ngon rồi.

Thi trường này đi về đâu đây.

Cám ơn các bác đội S đã động viên nhau. Mình cũng S rồi cut loss liên tục nhưng hom nay ngon rồi.

Thi trường này đi về đâu đây.
Nói ra thì sợ mai nó đổi bài, như sáng lẽ ra thêm 1 leg lên nữa để có 920-921 short, cuối cùng nó ko cho lên 1 nhịp nữa làm phải nhồi giá thấp hơn.
Nhưng tóm lại còn 2-3 nhịp đạp ngắn (gom thành 1 nhịp dài đủ 5 cái sóng nhỏ trên M3-M5) rồi vào đoạn đánh lên.
Chuẩn bài nhất là mai đầu giờ rụng, thêm 10-15 điểm gì nữa đi thì chốt lệnh ra quan sát chờ kéo láo lên rồi sọc tiếp. Mà nếu mai cho 50 điểm ATO thì mình cũng vui lòng nhận luôn, chân thành cám ơn đội lái :D

Nói ra thì sợ mai nó đổi bài, như sáng lẽ ra thêm 1 leg lên nữa để có 920-921 short, cuối cùng nó ko cho lên 1 nhịp nữa làm phải nhồi giá thấp hơn.
Nhưng tóm lại còn 2-3 nhịp đạp ngắn (gom thành 1 nhịp dài đủ 5 cái sóng nhỏ trên M3-M5) rồi vào đoạn đánh lên.
Chuẩn bài nhất là mai đầu giờ rụng, thêm 10-15 điểm gì nữa đi thì chốt lệnh ra quan sát chờ kéo láo lên rồi sọc tiếp. Mà nếu mai cho 50 điểm ATO thì mình cũng vui lòng nhận luôn, chân thành cám ơn đội lái :D
Kaka, mình tưởng hôm nay mấy a lái thưởng giá sàn thì giải nghệ luôn.
P/S: mình cut loss 5 lần từ khúc 950 lên 1000. Cứ overbuy đâm đầu dò đỉnh cut loss miết.

Nói thế chắc là đang hold Long ??? Định lừa đội lái chăng :rolleyes:

Lịch sử lặp lại lần 2, lần trước cũng hô short và bị ném gạch te tua, rất tiếc là lần nào cũng đúng.

Lịch sử lặp lại lần 2, lần trước cũng hô short và bị ném gạch te tua, rất tiếc là lần nào cũng đúng.
Lần trước anh thiếu kinh nghiệm SL nhiều hơn. Lần này đa phần toàn cắt entry, mà đợt sóng 4 làm mỗi quả gần 20 điểm phải nói là nó mãn nguyện vãi luôn. Giờ thì lại ngồi khấn mai nó có quả giống như đoạn 992 về 902 ấy em. Đánh cả quý cũng chỉ có 1 dịp thế này thôi :D.
Xong lại hì hụi ăn vào lãi :D

Lần trước anh thiếu kinh nghiệm SL nhiều hơn. Lần này đa phần toàn cắt entry, mà đợt sóng 4 làm mỗi quả gần 20 điểm phải nói là nó mãn nguyện vãi luôn. Giờ thì lại ngồi khấn mai nó có quả giống như đoạn 992 về 902 ấy em. Đánh cả quý cũng chỉ có 1 dịp thế này thôi :D.
Em nói thế mai nó làm cho quả đội la phông thì chết cả đám

Là khúc tháng mấy vậy bác

Lần trước là khúc 10/4/2018, 1 năm sau ngày tận diệt. Bà con lại bị tận diệt tiếp vì bà con tin rằng chỉnh xong rồi.
Đợt đấy gạch còn kinh hơn đợt này, phải nói là cả làng bu vào chửi luôn. Nhưng cuối cùng thì mình vẫn sống. Riết cũng chả hiểu sao đánh chứng mà cứ đi trông TT xập nữa.
Mà nhịp này là nhịp điều chỉnh, TT giảm tí rồi lại tăng thôi, giảm sóc trước final game. Tới cái đoạn cuối final game đảm bảo mình lại bị chửi tiếp. Quen rồi :D

Sập thì có tiền lẹ hơn nhiều hơn nên khoái hơn là đúng rồi. Lên 3 tháng cũng chỉ bằng sập 1 tháng :D
Không bằng đâu anh, đường lên nó lắc cho rụng hết trứng ra, tiền mua thuốc trợ tim uống còn nhiều hơn tiền lãi, nhưng đường xuống thì chả thấy đứa nào lắc, toàn rơi tự do, nên tiền vô túi phát đóng túi lại là xong, nghỉ xả hơi luôn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,211 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 215 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 482 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,563 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên