Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 22/10 - Mở ra một cơ hội

bác @Cybertron có thể cho em xin file afl của amibroker như trên hình các đã post được không ạ :D
Tôi không có xài AFL bác ơi. Tất cả những gì tôi sử dụng trên chart là vài đường MA, support and resistance, Fibonacci. Thêm mấy con số để đếm sóng EWP. Chấm hết bác ạ.
À, mấy dải màu xanh đó là support và resistance thôi bác, thay vì là một đường thẳng thì tôi vẽ thành một vùng (có bề dày). Vẽ mấy cái hình hộp xong rồi tô màu thôi mà (vẽ một cái bằng tay, sau đó copy paste).

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi không có xài AFL bác ơi. Tất cả những gì tôi sử dụng trên chart là vài đường MA, support and resistance, Fibonacci. Thêm mấy con số để đếm sóng EWP. Chấm hết bác ạ.
À, mấy dải màu xanh đó là support và resistance thôi bác, thay vì là một đường thẳng thì tôi vẽ thành một vùng (có bề dày). Vẽ mấy cái hình hộp xong rồi tô màu thôi mà (vẽ một cái bằng tay, sau đó copy paste).

Nhìn chart của bác đẹp quá mà. Ai mà không khoái chớ. :rolleyes:

Các cụ sợ EWP của iem chưa, luyện tới trang cuối, đọc đc dòng chữ ko cắt cũng không sao là em thở phào rồi hehe

Không biết được bác à, nhiều khi cái trang đầu "phải ... mới luyện thành tài được" mới là cái trang bí kíp. Bác luyện theo trang cuối là bị ngược rồi đấy, luyện lại từ đầu, tuân thủ đúng sách vở đi bác. :D

Bác vào lệnh ở đâu mà bị kẹp, bị kẹp không thấy đau à bác, chịu đựng tốt nhỉ. :D

Em có bị kẹp đâu, ý em là thấy bà con bị kẹp hàng mà vẫn vui vẻ lắm bác ợ (cái hình ảnh quẻ Tụy đó bác, đám đông ở trong một cái khu vực như kiểu thung lũng, sân vận động, theo hình tượng gốc thì là vua đến Thái Miếu - tổ chức quốc giỗ không hiểu theo ý các cụ là nên vui hay nên buồn) :D

Cái điểm G em bảo đây nè, cơ mà không thấy false breakout, có false breakout có phải đẹp không :D

PS: Ước gì mai DJ đi tong 1000 điểm, khối lượng thấp quá thấy buồn ngủ, hehe.

Không biết được bác à, nhiều khi cái trang đầu "phải ... mới luyện thành tài được" mới là cái trang bí kíp. Bác luyện theo trang cuối là bị ngược rồi đấy, luyện lại từ đầu, tuân thủ đúng sách vở đi bác. :D
Mình bắt chước các bác, phải đi tắt đón đầu, chắc nhờ thế mà phù hợp lối đánh của các bác :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 841 Xem / 39 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,284 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,180 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên