1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 26/02

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 26/02
    26/02/2019
    1,792 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Untitled.

Mai timing 13h45 - 14h00 nhé anh em.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
    Lưu
    Xem thêm
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
  2. Shortttttttt, miệt mài và kiên trì :V

3. tiếp tục hóng, tks bác :D

The Blade bài này.
  4. Ở bên dưới có vùng support 32-31 rất cứng, nên chờ nó gãy hẳn qua 31 hẵng short.

5. awww_tradingview_com_x_j6CMay7R_.
    Shorttttttt, bữa giờ 5 lượt, gần 15 điểm đã ra đi mà em còn chưa ăn đc đồng nào :V

6. Oái, làm gì mà kiên định thế. Tuần rồi anh bận nên cả tuần không làm ăn gì được.

7. The Blade

8. The Blade
  9. 2,919
    16,415
    Dạo này thấy anh ít online, tưởng anh chuyển qua đầu tư không đánh phái sinh nữa.

10. Tại vừa rồi bận quá, cả forum cũng không vào được :D

11. dạ, đánh phải nhất quán ạ :D

CybertronHungnguyen159 bài này.
  12. The Blade

13. The Blade
  14. 2,919
    16,415
    Giờ anh chuyển qua Long đi để thị trường xuống, :D

15. Gãy rồi nhé, chắc bữa nay rửa được hận :D

Lương Phạm 2018 bài này.
  16. Em ác quá, view a quán triệt, shortttttttttt
    hi vọng tới ATC nó vẫn như thế anh ạ :D

17. PhanFX

PhanFX

256
    105
    Chúc mừng cụ, có công mài sắt có ngày nên kim :)

Cái hay của lái là đúng ngày Kim - Trump đến VN mọi người đang hồ hởi nghĩ TT chắc lên thì bị đạp đỏ mặt :p

18. tin ra là bán :D

PhanFX, HuyVT and Lương Phạm 2018 bài này.
  19. short về 900

20. Timing hôm nay không biết sẽ đảo chiều hay gãy tiếp

21. 13h45, em long 924 theo như timing xem sao, có bác nào theo ko ạ, cut loss 920 nhé :D
    upload_2019-2-26_13-47-50.

22. chạm 920 và em đã cut loss, chấp nhận mất 4 điểm :(
    tks bác đã chia sẻ góc nhìn, em sẽ đọc và nghiên cứu sau :)

sonmmo90 bài này.
  23. Chỗ bác SL là chỗ mình chốt lời đó, chốt lời đây ahihi

24. Mai chắc vào sóng B, không ngon ăn như hôm nay. Nếu ATO không nhảy gap mạnh thì long được. Nếu gap xa quá chắc anh bỏ luôn, chờ short sóng C.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
AETOS
Tickmill
OlympTrade
LiteForex
Doo Prime
FBS
Capstone