Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 26/03

The Blade

Editor
Trial mod
2,920
17,952
Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Mai timing 10h-10h15 nhé anh em.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
-------------
Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Hãy short đi short đi short đi đừng ngại ngùng.... Và hãy nhớ chốt lời trước ATC nha :D, nay nó đi cái sóng hồi của cái sóng hồi của cái sóng hồi của cái sóng hồi... mỏi tay...
Mình hôm nay nghỉ nha, mấy cái nhịp linh tinh này mình ko tham gia
Em ác quá, anh đang hold lệnh long bắt đáy 74.7 hôm qua đó :(

Hãy short đi short đi short đi đừng ngại ngùng.... Và hãy nhớ chốt lời trước ATC nha :D, nay nó đi cái sóng hồi của cái sóng hồi của cái sóng hồi của cái sóng hồi... mỏi tay...
Mình hôm nay nghỉ nha, mấy cái nhịp linh tinh này mình ko tham gia
Làm ngược cụ phát có chết không, kkk

Em ác quá, anh đang hold lệnh long bắt đáy 74.7 hôm qua đó :(
Anh cứ khéo lo, em nói thế chứ chưa chắc em đã sọc :confused:

Làm ngược cụ phát có chết không, kkk
Yên tâm chiến đi bác, SL cụ thể phù hợp vào là bất tử. Nó cắn mình 2-3 phát liên tục mỗi phát 2-3 điểm mà mình tát nó 1 nhát 20 điểm là mình sống khỏe rồi :cool:

Các cụ cứ lặng lẽ đánh ngược với mình, đừng hô hào lên là indicator VTD nó vẫn chạy. Các cụ hô quá lái nó đổi bài chứ sao :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên