1. Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 26/04

Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 26/04
    26/04/2019
    911 lượt xem
    Xin chào anh em, hôm nay giao dịch thuận lợi nhé.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

11.

Hôm nay đặt kèo tài nha anh em. Timing cho hôm nay là 14h00.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ hôm nay nhé.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương vẽ sóng cho ngày hôm nay.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @SONTINH ,@Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo@Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
    -------------
    Cảnh báo rủi ro: giao dịch chứng khoán phái sinh tiềm ẩn nhiều rủi ro và không phù hợp với tất cả mọi người, trader cần cân nhắc cẩn thận trước khi tham gia. Mọi thông tin và quan điểm trong bài phân tích này chỉ mang tính chất chia sẻ miễn phí, không nhằm mục đích hô hào, xúi giục hay dụ dỗ mua bán dịch vụ. Do đó tác giả không chịu trách nhiệm về bất cứ thua lỗ nào của trader.

Xem thêm
    4 Lý Do Trader Từ Bỏ Kế Hoạch Giao Dịch
    Chỉ Báo ATR - Tuyệt Chiêu Mua Đáy Bán Đỉnh Và Lướt Con Sóng Dài
    5 Bước Sống Sót Trong Tháng Đầu Tiên Giao Dịch Binary Options
    Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    Kỹ Thuật Đếm Nến Trong Giao Dịch Binary Options
    Vận Dụng Price Action Để Nhận Diện Xu Hướng Chuẩn Xác
    Runaway Trend Trong Price Action - Dạng Xu Hướng Cực Mạnh Và Cách Kiếm Lợi Nhuận
    TraderViet Talk 11 Tại Đà Nẵng - Tài Trợ Bởi FxPro - Đông Vui Dù Mưa Bão
  2. hn là phiên giao cuối trc kỳ nghỉ lễ 5 ngày nên mình dự là basis sẽ giảm xuống còn khoảng -10 điểm thôi, ae nắm long có thể tự tin nhé :D
    p/s: mình cũng đang nắm long và sẽ đóng atc hôm nay :D

3. Mình thì chỉ vào like dạo rồi đi ra thôi. Chưa có cái gì gọi là đột phá trong cấu trúc của Vnindex

4. The Blade

5. The Blade
  6. 2,671
    15,188
    Đóng ATC làm chi bác, để qua tuần nhảy gap x10 luôn :D

7. The Blade

8. The Blade
  9. 2,671
    15,188
    Mấy ngày nay giá dao động không bằng 1 cái gap ngày 19. :confused:

10. The Blade

11. The Blade
  12. 2,671
    15,188
    Lạ nhỉ, view đúng hết thì room ế ẩm, chắc bây giờ cho view tào lao để mọi người vào tranh luận cho xôm nhỉ. :cool:

13. Ế là đúng rồi, vì mọi người chỉ canh Blade với lại VTD cho tín hiệu để đánh ngược. Giờ tín hiệu đúng thì chắc là bà con gãy càng hết, đóng máy nghỉ lễ hết rùi hic :D

14. PhanFX

PhanFX

256
    105
    Chắc bà con qua giờ đang tâm tư với post "Có nên tiếp tục với PHÁI SINH không?" đấy cụ :D

The Bladekhoinguyen bài này.
  15. PS đánh đang ngon, ăn lồi cả mồm, việc gì phải băn khoăn nhỉ?

16. Nhắc để anh em nhớ mình đã từng phím vào 1 ngày nào đó trong tuần. Nhớ mở cái hình của ngày đó lên xem dùm mình nha anh em. Vào mà đánh ngược VTD và Blade indicator đi =)))
    awww_tradingview_com_x_N7oC1nVe_.

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 9,852 Xem / 565 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 255,201 Xem / 2,444 Trả lời
  • Mô Phật trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 4,755 Xem / 64 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you