Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 28/02

Thủng cả 16 rồi :eek:
Phân tích đủ thứ không bằng Trump ho một tiếng các bác ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì cú chỉnh này chưa xong đâu. Do sóng 1 expanded nên giờ mới xong sóng 3. Còn nguyên 1 con sóng 5 nữa đó. Chắc phải hết sáng mai .

Em hứa lần thứ n là sẽ không bắt ngược trend nữa ạ.
Cuối phiên lại ham hố Long mà chốt hụt trước ATC, huhu :(

Mọi người ăn short phê hơm :D xin tràng pháo tay cho mấy anh chị lấy em ra làm divergence indicator nào :p

ACE nào thích thì bấm link tham gia

https://zalo.me/g/jggeyc855

Nhìn D1 của VNI thì có vẻ chưa kết thúc giảm. Lúc này em lại nghĩ đến từ 04/01 đến 25/02 là A-B-C cụ ạ. Chờ xem nó chỉnh thế nào đã :D
Cú chỉnh kỳ này đã form thành zigzag, sóng 4C bằng 168% sóng 4A rồi đó, nên khả năng đã chỉnh xong là cao. Tuy nhiên để chắc ăn thì vẫn phải chờ sóng 5.1 và 5.2. Do nhảy gap nên khó đếm chính xác.
Lâu nay ít thấy cụ đăng đàn nhỉ?

Ơ, nay bác quay sang LONG cái nó sập rầm ngay à.
Tung đồng xu là mình nói nhảm cho vui nha, còn mình vẫn quán triệt tư tưởng short short và short... :D
Cú chỉnh kỳ này đã form thành zigzag, sóng 4C bằng 168% sóng 4A rồi đó, nên khả năng đã chỉnh xong là cao. Tuy nhiên để chắc ăn thì vẫn phải chờ sóng 5.1 và 5.2. Do nhảy gap nên khó đếm chính xác.
em ko rõ là 4C hay cái j, nhưng em thấy rõ là swing 2 đã > 1.618 swing 1, dịch ra là: Rất bearish.
Hôm nay tất cả chỉ số đóng thấp nhất phiên, kèm KLGD lớn, đây là xác nhận xu hướng giảm mạnh.
Bên cạnh đó, ta có mô hình VDV trên H1, chỉ báo dòng tiền CMF cũng đã xuống dưới 0 và có nhịp test lại 0 line thành công.

Về mặt sóng học, ta có cách đếm như sau:

Hoặc

Xét về mặt cơ bản, năm nay ngoài cái bánh vẽ lên hạng, còn lại chả có đếch gì giúp đẩy TT bung nóc nên em thiên về kb1.
Chúc bà con mai mắn ahihi

Tung đồng xu là mình nói nhảm cho vui nha, còn mình vẫn quán triệt tư tưởng short short và short... :D

em ko rõ là 4C hay cái j, nhưng em thấy rõ là swing 2 đã > 1.618 swing 1, dịch ra là: Rất bearish.
Hôm nay tất cả chỉ số đóng thấp nhất phiên, kèm KLGD lớn, đây là xác nhận xu hướng giảm mạnh.
Bên cạnh đó, ta có mô hình VDV trên H1, chỉ báo dòng tiền CMF cũng đã xuống dưới 0 và có nhịp test lại 0 line thành công.
View attachment 80359

Về mặt sóng học, ta có cách đếm như sau:
View attachment 80360
Hoặc
View attachment 80361
Xét về mặt cơ bản, năm nay ngoài cái bánh vẽ lên hạng, còn lại chả có đếch gì giúp đẩy TT bung nóc nên em thiên về kb1.
Chúc bà con mai mắn ahihi
Xem cái chart của em xong sợ vãi hồn. Chắc lại gia nhập đội úp sọt thoai kkk

Lâu nay bận việc nên kg tham gia được cụ à.
Đầu năm mở bát cắt lỗ 2 phát. May 3 phiên rồi cùng đội S với cụ @ Vũ Thái Dương đã có lãi. kkk

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên