Phân tích phái sinh VN30 - Ngày 28.11

The Blade

Editor
Trial mod
2,920
17,952
Xin chào anh e, chúng ta nhận định cho một ngày mới nào.

GÓC NHÌN PHÂN TÍCH KỸ THUẬT

Khối ngoại bán ròng trong phiên 26/11/2019 với tổng lượng hợp đồng mua vào và bán ra tăng so với phiên trước đó.

Các hợp đồng tương lai giằng co trong suốt phiên sáng. Đến phiên chiều, áp lực bán mạnh đã khiến các hợp đồng tương lai lao dốc và kết phiên sâu dưới mốc tham chiếu.

Kết phiên, basis thu hẹp mạnh và đạt mức 4.44 điểm. Điều này cho thấy tâm lý nhà đầu tư dần bi quan hơn về triển vọng của VN30-Index.

Ảnh chụp Màn hình 2019-11-28 lúc 09.05.15.png

Chúc anh em giao dịch thuận lợi nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Cám ơn Mod @The Blade có phần PTKT, em đá qua tin tức chút:
Hôm nay mặc dù TT Mỹ sẽ đóng cửa nghỉ lễ Tạ ơn nhưng lúc 6h00 sáng giờ VN thì Trump ký một cái Bill công khai ủng hộ biểu tình ở Hồng Kông.
TT hôm nay có thể sẽ không tăng hoặc down, chúc các bác may mắn.

Hôm nay mặc dù TT Mỹ sẽ đóng cửa nghỉ lễ Tạ ơn nhưng lúc 6h00 sáng giờ VN thì Trump ký một cái Bill công khai ủng hộ biểu tình ở Hồng Kông.
Mình em đọc thoại trong này cũng hơi kỳ. Hôm nay em lật kèo buy ròng thành sell ròng, đã chốt lời. Chúc mừng anh em sell hôm nay.

Cám ơn bác, nhờ bác bổ sung thêm tin tức và quan điểm của mình nên topic sẽ sinh động hơn. :)

Đề nghị mod @The Blade nhanh chóng vào viết bài cho anh em chơi Phái Sinh:mad:.
Thông báo là Mỹ BlackFriday thì TTPS VN mình cũng BlackFriday nhé, anh em tranh thủ dịp Sale off này đi:rolleyes:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 16 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên