Phân tích phái sinh VN30 - Tuần 11/02 - 15/02

The Blade

Editor
Trial mod
2,920
17,943
Chúc mừng năm mới ! Sau một tuần đón Tết với rất nhiều niềm vui, thì ngày mai, anh em trader chúng ta lại tiếp tục chinh chiến với thị trường. Anh em đã sẵn sàng chưa nào ?

Chúc anh em năm nay kiếm được nhiều hơn năm ngoài nhiều lần hơn nhé!

Do tuần này là tuần đầu tiên sau kỳ nghỉ Tết dài, nên không có hoạt động gì trong quá khứ cả, anh em hạn chế giao dịch vào những ngày đầu tuần một phần là tránh những biến động do tâm lý nhà đầu tư đã được reset lại hoàn toàn sau Tết, một phần là để dò xét xem động thái của họ như thế nào trước khi nhảy vào thị trường nhé.

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ cho cả tuần sau.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương trổ tài họa sĩ cho tuần sau.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view tuần sau.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo @Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Chúc mừng năm mới ! Sau một tuần đón Tết với rất nhiều niềm vui, thì ngày mai, anh em trader chúng ta lại tiếp tục chinh chiến với thị trường. Anh em đã sẵn sàng chưa nào ?

Chúc anh em năm nay kiếm được nhiều hơn năm ngoài nhiều lần hơn nhé!

Do tuần này là tuần đầu tiên sau kỳ nghỉ Tết dài, nên không có hoạt động gì trong quá khứ cả, anh em hạn chế giao dịch vào những ngày đầu tuần một phần là tránh những biến động do tâm lý nhà đầu tư đã được reset lại hoàn toàn sau Tết, một phần là để dò xét xem động thái của họ như thế nào trước khi nhảy vào thị trường nhé.

View attachment 77565

Mời bác @sanguyen1911 gieo quẻ cho cả tuần sau.

Mời chuyên gia Elliott @Vũ Thái Dương trổ tài họa sĩ cho tuần sau.

Mời cao thủ Ichimoku @Cọp ăn chay cho cái view tuần sau.

Xin mời các thành viên cốt cán room phái sinh vào chém bão và lái thị trường để anh em cùng nhau kiếm ăn @Cọp ăn chay, @PhanFX , @Kicker, , @0903213291, @Stock Thong @ILOVETA @thangnd.1211 @Cybertron, @TrangCo @Tu Thân@truongsidc

Đây là nơi sinh hoạt chung của tất cả mọi người những ai thuộc cộng đồng phái sinh và cơ sở.

Chúng ta cùng chung tay đẩy mạnh các mục phái sinh VN30 lên để nó không thua kém gì hội anh em forex và anh em crypto nhé.
Cám ơn lời nhắc nhở của bác Blade! Năm mới, chúc bác ngày càng thành công hơn trong việc sát cánh cùng anh em hiểu được Ngài Thị Trường!:)

tuần đầu năm mới Kỷ Hợi 2019, chúc tất cả ae trader trên này mà đặc biết là anh em trade chứng khoán phái sinh một năm mới take profit nhiều hơn stop loss nhiều lần nhé :D
chúc ae tuần đầu năm kiếm được thật nhiều point để đầu xuôi đuôi lọt cả năm nhé :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 36 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 45 Xem / 9 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,922 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 39 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 984 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên