Phân tích và vào lệnh thực tế bằng phương pháp Market Profile

Sao bác The Blade không phân tích live 1 con để anh em tham khảo nhỉ? Mình thấy bài viết của bác rất tâm huyết và hiệu quả

Sao bác The Blade không phân tích live 1 con để anh em tham khảo nhỉ? Mình thấy bài viết của bác rất tâm huyết và hiệu quả

Có đó bác, ở cuối bài mình có phân tích cho tuần tới. Gần đây nhất là bài ngày thứ bảy, cũng về Market Profile.

Đang băn khoăn đi tìm một indicator khối lượng tích hợp vào hệ thống giao dịch của bản thân. Để mai thị trường chạy demo mp vào system của mìn coi nó hợp hay chống nhau.
Bác bờ lắc tổng hợp bài về MP thành 1 list cho anh em thích tiểu thuyết chương hồi như tôi có dịp thả hồn theo gió nhé. Lần từng bài ko đúng thứ tự nó rối rắm lên. Tôi tin có nhiều người quan tâm chủ đề này và mong muốn phát triển nó thêm nữa. Sau bước cơ bản.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,811 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 745 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,666 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,472 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên