Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,641
154,032

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo vàng đầu ngày của chúng ta đã bán được ngay đỉnh con vàng. Mở hàng tuần mới vậy là quá tốt rồi.

Hôm nay chúng ta sẽ tiếp tục đợi bán em Vàng ở đỉnh cũ đầu ngày nhé

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

USDCAD hôm nay tôi chọn hướng mua. Có 2 kịch bản (1) nếu giá giảm lại thì mua ở hỗ trợ bên dưới, (2) nếu giá tăng lên thì đợi phá đỉnh và retest mới mua

Happy and safe trading !!!

>> Trader bỏ học, chơi game, đọc truyện tranh và ... kiếm triệu usd từ trading.

>> Có thể trở thành triệu phú chỉ bằng việc giao dịch ngoại hối không?

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
Bác Huy ơi, cái UCAD, TH (2) sao bác biết nó phá đỉnh rồi retest mừ không phải là break thẳng luôn ạ? sr nếu hỏi ngu ~~

Bác Huy ơi, cái UCAD, TH (2) sao bác biết nó phá đỉnh rồi retest mừ không phải là break thẳng luôn ạ? sr nếu hỏi ngu ~~
Đợi retest để vào lệnh chứ sao chắc nó retest được bác, giá break thẳng thì ko vào lệnh được.

• Like
Reactions: Ren
Con UCAD này e thấy nó miết ngang mà, đã xác định xu hướng đc xu hướng tăng hay giảm đâu nhỉ, mà nếu tăng thì mục tiêu bao nhiêu hả bác?

Tôi không phải trường phái trade breakout nên thường đợi break xong retest mới vào, ko thì bỏ

• Like
Reactions: Ren
bác DuongHuy phân tích giúp cặp EJ xem tình hình thế nào với. Liệu cặp này có quay đầu hay là tiếp tục bứt tốc

Langtu0609: kết quả e thấy đều giống nhau mà. Interates đều tăng. Sao gbp giảm quá. Bác giúp em nói rõ hơn dc k?

Langtu0609: kết quả e thấy đều giống nhau mà. Interates đều tăng. Sao gbp giảm quá. Bác giúp em nói rõ hơn dc k?
Ý là market thấy ông này nói kiểu miễn cưỡng nên nghi ngờ ko bit tháng sau BOE có tăng interate rate thật ko. Mark Carney còn nhấn mạnh về ảnh hưởng của Brexit nên mọi chuyện trở nên ko chắc chắn ( kiểu đợi Brexit xong rùi tính )

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên