Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 10/11 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 10/11 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,524
153,867

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo mua vàng ban sáng chưa mua được vì giá chưa giảm về tới

Tối nay, kèo đó vẫn còn nguyên giá trị. Vùng giá hỗ trợ kết hợp với đường xu hướng tăng là sự cộng hưởng tốt để tạo vùng mua

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo bán USDCAD hôm qua không vào được vì USDCAD tăng chưa tới vùng bán thì đã giảm mạnh trở lại.

Hôm nay có 2 vùng bán cho USDCAD. Vùng (1) là đáy mấy hôm gần đây nay chuyển thành kháng cự, vùng (2) là vùng kháng cự cộng hưởng với đường xu hướng giảm bên trên

>> Những “độc chiêu giao dịch” không cần phân tích

>> Cafe cuối tuần số 1 - Chuyện học trade 2000 USD và lỗ 1 triệu USD

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Em Chào các anh Hôm nay em bị thằng bạn trai nói cho em uống rượu say mèm bây giờ em về nằm một mình với các biểu đồ này đây và Chắc em nghĩ không biết những người như những người đầu tư ngoại hối như chúng ta là bạn của nhau hay là đối thủ của nhau bởi vì mỗi lần vui chơi về mình thấy thật vô bổ chỉ có biểu đồ nến là bạn thân nhưng trong biểu đồ nến cũng là đối thủ vậy các bạn là đối thủ của mình hay là bạn thân của mình mình cũng không biết nữa Giá như có ai ở đây nói chuyện với em thì tốt quá Em vừa vui với biểu đồ đến vừa buồn với số phận mình

Em Chào các anh Hôm nay em bị thằng bạn trai nói cho em uống rượu say mèm bây giờ em về nằm một mình với các biểu đồ này đây và Chắc em nghĩ không biết những người như những người đầu tư ngoại hối như chúng ta là bạn của nhau hay là đối thủ của nhau bởi vì mỗi lần vui chơi về mình thấy thật vô bổ chỉ có biểu đồ nến là bạn thân nhưng trong biểu đồ nến cũng là đối thủ vậy các bạn là đối thủ của mình hay là bạn thân của mình mình cũng không biết nữa Giá như có ai ở đây nói chuyện với em thì tốt quá Em vừa vui với biểu đồ đến vừa buồn với số phận mình
Em có bạn trai mà sao lại buồn? 99% anh em trader trên này phận FA mà còn chưa buồn, vẫn trade và cháy và FA mà có ông nào than buồn bao giờ đâu. Chạy ra Trần Phú 1 vòng hết buồn ngay ấy mà

Bão Damrey nhà em có sao không?

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

View attachment 27532
Kèo mua vàng ban sáng chưa mua được vì giá chưa giảm về tới

Tối nay, kèo đó vẫn còn nguyên giá trị. Vùng giá hỗ trợ kết hợp với đường xu hướng tăng là sự cộng hưởng tốt để tạo vùng mua

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

View attachment 27531
Kèo bán USDCAD hôm qua không vào được vì USDCAD tăng chưa tới vùng bán thì đã giảm mạnh trở lại.

Hôm nay có 2 vùng bán cho USDCAD. Vùng (1) là đáy mấy hôm gần đây nay chuyển thành kháng cự, vùng (2) là vùng kháng cự cộng hưởng với đường xu hướng giảm bên trên

>> Những “độc chiêu giao dịch” không cần phân tích

>> Cafe cuối tuần số 1 - Chuyện học trade 2000 USD và lỗ 1 triệu USD

Happy and safe trading !!!
Big boy bán vàng rồi !!

em ngu quá các bác ơi,mai cho các cháu ở nhà rồi

Đính kèm

356.7 KB · Xem: 3
Em là vợ của mr bin,em tưởng ko có tội mà lỗi đầy mình

Đính kèm

1.2 MB · Xem: 3
May sell cả đống gold, đc nửa tháng lương rồi hạnh phúc quá T.T

Đính kèm

198.8 KB · Xem: 3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,390 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,052 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 147 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên