Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 16/11 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 16/11 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,509
153,847

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo bán vàng ban sáng khá ok khi giá vàng bật lên chạm vào vùng bán rồi giảm xuống trở lại.

Xu hướng vẫn chưa có gì thay đổi. Tối nay tiếp tục bán ra vàng từ các vùng kháng cự bên trên.

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo bán USDCAD đầu tiên hôm qua bị dừng lỗ, còn kèo thứ 2 ngon lành trúng đỉnh.

Xu hướng tăng ngắn hạn đang quay lại USDCAD, thể hiện qua các đỉnh và đáy cao dần trên biểu đồ. Tối nay chiến lược là mua vào thuận với xu hướng tăng này. Chúng ta có 2 ppz mạnh tạo thành vùng mua trong hình trên

>> Phương pháp đọc Price Action theo từng nến (phần 1)

>> Kinh nghiệm chục năm tôi đi tìm thầy dạy trading *** rách

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Vùng kháng cự vàng là vùng nào sao cứ thấy nói chung chung
Thì bác thấy nó tới vùng kháng cự nào hợp ý bác thì bác Sell thôi. Bác @DuongHuy cũng phải giữ lại chút bí kíp chứ, với lại nói rõ ràng ra lỡ bác theo không may bị cháy tài khoản rồi bị bác đòi bồi thường thì chắc bác @DuongHuy phải bán em Ngọc Trinh đền cho bác mất!

Thì bác thấy nó tới vùng kháng cự nào hợp ý bác thì bác Sell thôi. Bác @DuongHuy cũng phải giữ lại chút bí kíp chứ, với lại nói rõ ràng ra lỡ bác theo không may bị cháy tài khoản rồi bị bác đòi bồi thường thì chắc bác @DuongHuy phải bán em Ngọc Trinh đền cho bác mất!
Có vẽ rõ ràng trên cái chart mà bác, có giữ bí kíp gì đâu. Phân tích là 1 chuyện, trade là chuyện khác mà. Tôi ko có giấu bài vở gì đâu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,835 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 832 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,675 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,485 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên