Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 25/09 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 25/09 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,524
153,867

LỊCH TIN FOREX NGÀY 25/09

Tin tối nay không tác động mấy đến USD nhé anh em.

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo mua vàng ban sáng chưa vào được.

Vàng đang có một giai đoạn hồi xuống và tạo mô hình biểu đồ có dạng mô hình Cờ Tăng - Bullish Flag. Tối hôm qua chúng ta có 1 cờ tăngcờ tăng này đã giúp bắt đáy. Hôm nay chúng ta lại có Cờ Tăng tiếp và biết đâu lại có cơ hội bắt đáy nữa. Kèo mua cho vàng tối nay nhé anh em.

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Kèo mua USDCAD hôm qua giá đóng cửa ở vùng mua, xem như hòa vốn. Hôm nay thì đã bật lên rồi

USDCAD tiếp tục lạng lách đánh võng đi ngang trong vùng sideway. Giai đoạn tích lũy này của USDCAD khá dài, hứa hẹn khi phá vỡ vùng sideway ở thời gian tới thì trend sinh ra sẽ mạnh. Anh em tiếp tục theo kèo mua vào USDCAD hôm nay nhé.

** Tổng kết kèo theo phân tích trước đó: 1/2 hòa vốn, 1/2 không vào được

Happy and safe trading anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu

LỊCH TIN FOREX NGÀY 25/09

View attachment 114430
Tin tối nay không tác động mấy đến USD nhé anh em.

PHÂN TÍCH VÀNG BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

View attachment 114429
Kèo mua vàng ban sáng chưa vào được.

Vàng đang có một giai đoạn hồi xuống và tạo mô hình biểu đồ có dạng mô hình Cờ Tăng - Bullish Flag. Tối hôm qua chúng ta có 1 cờ tăng và cờ tăng này đã giúp bắt đáy. Hôm nay chúng ta lại có Cờ Tăng tiếp và biết đâu lại có cơ hội bắt đáy nữa. Kèo mua cho vàng tối nay nhé anh em.

PHÂN TÍCH USDCAD BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

View attachment 114428
Kèo mua USDCAD hôm qua giá đóng cửa ở vùng mua, xem như hòa vốn. Hôm nay thì đã bật lên rồi

USDCAD tiếp tục lạng lách đánh võng đi ngang trong vùng sideway. Giai đoạn tích lũy này của USDCAD khá dài, hứa hẹn khi phá vỡ vùng sideway ở thời gian tới thì trend sinh ra sẽ mạnh. Anh em tiếp tục theo kèo mua vào USDCAD hôm nay nhé.

** Tổng kết kèo theo phân tích trước đó: 1/2 hòa vốn, 1/2 không vào được

Happy and safe trading anh em !!!
Hôm nay chúng ta lại có Cờ Tăng tiếp và biết đâu lại có cơ hội bắt đáy nữa. Kèo mua cho vàng tối nay nhé anh em.Hồi tối mình mua gold ở mức giá 1525 giờ cháy luôn! huhu

Hôm nay chúng ta lại có Cờ Tăng tiếp và biết đâu lại có cơ hội bắt đáy nữa. Kèo mua cho vàng tối nay nhé anh em.Hồi tối mình mua gold ở mức giá 1525 giờ cháy luôn! huhu
Bác không xài Stop loss à bác? Trade gì mà mới 1 trade đã cháy mất rồi? Kiểu như võ sỹ thượng đài thi đấu mà mới ăn 1 đấm đã knockout vậy trời?

Trader thì ngày nào chả stop loss vài nhát bác.

Bác không xài Stop loss à bác? Trade gì mà mới 1 trade đã cháy mất rồi? Kiểu như võ sỹ thượng đài thi đấu mà mới ăn 1 đấm đã knockout vậy trời?

Trader thì ngày nào chả stop loss vài nhát bác.
Mình đánh theo võ tự do mà! Chỉ tiếc là đi sai trend dài quá! Vậy mới biết tự lực cánh sinh là chính.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,019 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,347 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên