Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 25/10 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Phân tích Vàng và Forex phiên Mỹ ngày 25/10 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Thấy nó free 50$ nên nhảy vào chơi thử thôi bác, chưa nghiên cứu kỹ các sàn. Bác có sàn nào ok ko cho mình xin để tham khảo với.
bác chơi sàn đó lệnh cao ko , e đang chơi bên gkfx , cũng ok nạp rút lẹ , còn mấy bác tay to trong đây hay chơi ic , exness thì phải

bác chơi sàn đó lệnh cao ko , e đang chơi bên gkfx , cũng ok nạp rút lẹ , còn mấy bác tay to trong đây hay chơi ic , exness thì phải
Có nhiều mức bác, của mình là 1:500 còn có 1:2000 nữa, mới chơi nên cũng chưa có rút ra được tí nào.

Giá mà có các bài phân tích khung D, W thì em sẽ like nhiệt tình hơn nữa
Phân tích chart Daily W thì phải chờ 1 tuần, 1 tháng mới có gì mới để update nên ko thích hợp trên diễn đàn này đâu.
Đúng lúc EU đang có tín hiệu hay ho, up cái chart phục vụ bác

EU vừa break cùng lúc 2 đường support khá quan trọng tạo thế VĐV ( không chuẩn mực lắm). Tuy nhiên phát break này do ảnh hưởng của tin từ EU, vì vậy nên chờ 2 3 ngày xem giá có cover lại mạnh hay yếu, nếu yếu loanh quanh gần 1.15 thì short nuôi dài hạn luôn.
Nếu cover mạnh thì chờ thời điểm khác short lại, ko nên buy thời điểm này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,505 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 892 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 297 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 396 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,763 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên