Phốt IQ option ?

Phốt IQ option ?

Phốt IQ option ?

mdd2331

Member
13
3
Dạo này gần đây , có xuất hiện nhiều vụ bóc phốt về việc bán pp với với 100$ - 500$ , thậm chỉ còn đăng ký theo link của những người làm cho sàn BO ? HN mình có đc một bạn chia sẻ rằng, đừng bao giờ đăng ký theo link được chia sẻ từ những người làm cho sàn BO , như thế tỉ lệ thua rất là cao , như vậy liệu việc đăng ký theo link thế thì độ tin cậy đảm bảo cho tài khoản trên sàn BO như vậy có đảm bảo an toàn k? Anh em xin cho ý kiến để mình còn tiếp tục động lực ? Cảm thấy thất vọng tràn trề với sự nghiệp trade ! Xin cảm ơn anh em đã đọc bài viết này , chúc anh em trade luôn đạt được nhiều thành công !

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Khuyên bạn đừng nên dấn thân vào trading. Chưa biết gì mà lên lập topic như đúng rồi, còn ghi tiêu đề là phốt IQ option, hành văn thì như hành kinh vậy.

1 năm mà bạn vẫn hỏi những câu này thì bạn cần thêm một năm hoặc hai năm nữa. Nếu sau một hoặc hai năm nữa vẫn hỏi thì lúc ấy mình khuyên là bạn nên đổi nghề. Chạy grab như mình chẳng hạn. :D

queo quèo quéo.???? đăng kí qa link thì họ đc tiền iB chứ lq cái gì mà thua nhiều hơn :)) tham gia 1 năm gì kì vậy

viết phốt IQ là ngu nhé, phải viết là phốt lùa gà bán PP rồi ng mua chơi ko hiệu quả. Chứ phốt IQ phải là nạp vào rút ra ko đc, rút ko về TK hay nến lung ko đúng.....văn nói thì ù cạc đc chứ văn viết giấy trắng mực đen là ko ổn đồng chí nhé.
Muốn chơi tốt, có lợi nhuận phải biết cách, luyện demo cho giỏi trc khi đổ tiền real vào. biết quản lý vốn, biết thế nào là trade thế nào là đỏ đen ăn thua. BO ko phải dễ ăn, nên ko phù hợp thì dừng lại ko đến lúc thua lại boc phốt sàn XXXX YYYY lừa đảo. Đấy gọi là ngu thì chết chứ ko ai lừa ai cả nha( trừ các sàn Vn lừa đảo ra thì 1 số sàn BO ko uy tín cũng có phốt=>chơi phải biết chọn sàn uy tín mà chơi nhé)

viết phốt IQ là ngu nhé, phải viết là phốt lùa gà bán PP rồi ng mua chơi ko hiệu quả. Chứ phốt IQ phải là nạp vào rút ra ko đc, rút ko về TK hay nến lung ko đúng.....văn nói thì ù cạc đc chứ văn viết giấy trắng mực đen là ko ổn đồng chí nhé.
Muốn chơi tốt, có lợi nhuận phải biết cách, luyện demo cho giỏi trc khi đổ tiền real vào. biết quản lý vốn, biết thế nào là trade thế nào là đỏ đen ăn thua. BO ko phải dễ ăn, nên ko phù hợp thì dừng lại ko đến lúc thua lại boc phốt sàn XXXX YYYY lừa đảo. Đấy gọi là ngu thì chết chứ ko ai lừa ai cả nha( trừ các sàn Vn lừa đảo ra thì 1 số sàn BO ko uy tín cũng có phốt=>chơi phải biết chọn sàn uy tín mà chơi nhé)
, Nghe bạn TL xong đếu ngửi đc luôn , đọc hết bài viết chưa

đm
ngu cả văn rồi ngu cả logic học. tao đọc bài mày viết ra chả logic cái j với cái câu headline" Phốt IQ option ?" cả. Tao nói cho mày hiểu vấn đề thôi, ngu ạ. Viết cái tự đề là" Phốt bán PP sàn IQ option" thì *** ai phải vào chửi

Mấy bạn ơi mình lỡ nạp vào iq bằng neteller của thằng bạn, k biết có sao k nhở?
à trả lời mày luôn thằng ngu ạ: m có đký theo link Ib sàn thì m thua cũng chả liên quan mẹ j tới thằng ib kia cả. m thua là do mày ko biết chơi, và mày cũng ngu nữa nên mới thua( tao suy luận từ cái câu hỏi ngu của mày ra nhé). IB nó chỉ là thằng làm affiliate marketing cho sàn như 1 nhân viên giới thiệu ng chơi cho sàn để ăn hoa hồng thôi. thằng IB nào mời mày vào link rồi hướng dẫn mày chơi thua mới là đứa thất đức. Chốt lại m chơi qua link IB, thua thắng ko có liên quan tới việc đký link của IB, TK m chả khác các TK khác nhé, sàn vẫn quản lý như b.thường, thua là do m ko biết chơi. ok

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên