Phương pháp giao dịch cho những người phụ nữ bận bịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thấy bạn giới thiệu đã lâu, cũng thấy mọi người bảo rằng bạn bán tín hiệu. Nhưng sao ko thấy bạn có tài khoản myfxbook hay đại loại vậy để mọi người có thể thấy quá trình và kết quả trade trong thời gian dài của bạn ?

Mình thấy nhiều người trade rất giỏi, nhưng thường 1 vài năm là có biến động trục trặc. Nên dân trade thường hay rỉ tai nhau theo dõi 1 phương pháp trong 3 năm có lời mới cân nhắc tham gia hay mua tín hiệu.

Thấy bạn giới thiệu đã lâu, cũng thấy mọi người bảo rằng bạn bán tín hiệu. Nhưng sao ko thấy bạn có tài khoản myfxbook hay đại loại vậy để mọi người có thể thấy quá trình và kết quả trade trong thời gian dài của bạn ?

Mình thấy nhiều người trade rất giỏi, nhưng thường 1 vài năm là có biến động trục trặc. Nên dân trade thường hay rỉ tai nhau theo dõi 1 phương pháp trong 3 năm có lời mới cân nhắc tham gia hay mua tín hiệu.
Nói về chạy đường dài và độ ổn định thì phải xem tk Darwinex. Đòn bẩy nó có 20-30 thôi. Vì vậy người nào gd bốc đồng hay ko nhất quán là tèo ngay.

Mình không giỏi máy tính nên sẽ chọn cách thủ công,bạn có thể chia sẻ điều này với người khác

Lại phải sorry gold,mục tiêu 1630:D
1688-1672-1650-1630

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 35 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên