Phương pháp giao dịch cho những người phụ nữ bận bịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hiện tại e vẫn đang chạy theo sóng của lệnh cũ chưa hề có Cl mới chỉ dời Sl thôi.con au đang dương khoảng 400 pip roi và uchf hơn 100 pip.
PP đơn giản mà lại hiệu quả thì quá tốt rồi.
Nhưng bạn có thể nói cụ thể hơn được không? Vẫn còn mơ hồ quá.
Ví dụ tại sao lại chờ gold ở vùng 22-30 ? chờ cái gì ở đó ?
Sao lại bán Uchf ở 9625 ? sao lại mua AU ở 7645 ? tín hiệu cuảnó là gì ? cách phân tích theo BB thế nào ?...bạn có thể nói rõ được không?

PP đơn giản mà lại hiệu quả thì quá tốt rồi.
Nhưng bạn có thể nói cụ thể hơn được không? Vẫn còn mơ hồ quá.
Ví dụ tại sao lại chờ gold ở vùng 22-30 ? chờ cái gì ở đó ?
Sao lại bán Uchf ở 9625 ? sao lại mua AU ở 7645 ? tín hiệu cuảnó là gì ? cách phân tích theo BB thế nào ?...bạn có thể nói rõ được không?
Gold có một vùng nến rỗng ở đó mà theo e giá sẽ quay lại.chờ tín hiệu tại vùng quay lại đó để xác định chiến lược Gold sắp tới,em nghĩ sang tuần sẽ có Cl Gold
Uchf là em đã bán rồi,bán tại 9625 ròi,và chốt 1 lệnh đầu tiên,lệnh còn lại đang dời Sl theo khung ngày
Au hiện tại cũng vậy ,em đã mua từ ngày 12 cơ,cũng tp 1 lệnh và 1 lệnh để đời Sl ăn theo sóng.
Do em là thành viên mới từ cuối tuần trước nên khi up Cl thi up luôn cả những lệnh vẫn tồn tại từ trước khi em làm thành viên.bao g em cũng ghi 2 lệnh,1 lenh đã tp và 1 lệnh còn lại để sau tp ròi hoạch toán cả 2 lệnh tính số pip lời lỗ cho dễ.
Cũng dễ hiểu thoii ma bác
Bác xem Cl hôm qua và hôm nay em đã thay đổi vùng Sl

Gold có một vùng nến rỗng ở đó mà theo e giá sẽ quay lại.chờ tín hiệu tại vùng quay lại đó để xác định chiến lược Gold sắp tới,em nghĩ sang tuần sẽ có Cl Gold
Uchf là em đã bán rồi,bán tại 9625 ròi,và chốt 1 lệnh đầu tiên,lệnh còn lại đang dời Sl theo khung ngày
Au hiện tại cũng vậy ,em đã mua từ ngày 12 cơ,cũng tp 1 lệnh và 1 lệnh để đời Sl ăn theo sóng.
Do em là thành viên mới từ cuối tuần trước nên khi up Cl thi up luôn cả những lệnh vẫn tồn tại từ trước khi em làm thành viên.bao g em cũng ghi 2 lệnh,1 lenh đã tp và 1 lệnh còn lại để sau tp ròi hoạch toán cả 2 lệnh tính số pip lời lỗ cho dễ.
Cũng dễ hiểu thoii ma bác
Bác xem Cl hôm qua và hôm nay em đã thay đổi vùng Sl
Hehe, những điều bạn nói trên đây thì mình biết, bạn đã nói trong các cm trước cả rồi.
Mình muốn bạn chỉ rõ cách phân tich để vào lệnh ví dụ cái lệnh hôm 12/7: Buy AU 7645 chẳng hạn, sao hôm đó lại mua ở đó, tín hiệu của nó là gì?
Còn chờ tín hiệu gold ở vùng rỗng, "vùng rỗng" là gì? như thế nào là vùng rỗng?...

Hehe, những điều bạn nói trên đây thì mình biết, bạn đã nói trong các cm trước cả rồi.
Mình muốn bạn chỉ rõ cách phân tich để vào lệnh ví dụ cái lệnh hôm 12/7: Buy AU 7645 chẳng hạn, sao hôm đó lại mua ở đó, tín hiệu của nó là gì?
Còn chờ tín hiệu gold ở vùng rỗng, "vùng rỗng" là gì? như thế nào là vùng rỗng?...
Au,đóng cửa maket hôm trước tại vùng buy ,vậy ngay hôm sau sẽ canh buy bác a
Vùng rỗng tức là vùng nến rỗng ,giá đi quá nhanh thiếu chân nến tại đó nên e nghĩ giá phải quay lại;)

Au,đóng cửa maket hôm trước tại vùng buy ,vậy ngay hôm sau sẽ canh buy bác a
Vùng rỗng tức là vùng nến rỗng ,giá đi quá nhanh thiếu chân nến tại đó nên e nghĩ giá phải quay lại;)
Ok, vậy là có vùng rỗng, có vùng buy, vậy thế nào là vùng buy ? còn những vùng gì nữa ? vùng đặc ? vùng bán ?...tiếp tục đi bạn ơi

Học thày không tày học bạn mà.
Tất nhiên sẽ là hơi khó nếu để hiểu 1 phương pháp mới.song đây chỉ là chia sẻ lẫn nhau cái tốt nhất mà mình có.đánh d k phải ngồi máy nhìn cả ngày,k phải ngày nào cũng Có cl,mà đó là nghệ thuật trước hết đó là sự kiên nhẫn

"Vùng rỗng" theo ý của bạn có phải là vùng trôi giá, thể hiện bằng một cây nến thân dài, ko có bóng trên, bóng dưới hoặc có nhưng ngắn. Giá nếu lọt vào khi vực này thường sẽ đi thẳng tới mức S/R của khu vực đó mà hiếm khi bật lại rõ ràng ?!!

"Vùng rỗng" theo ý của bạn có phải là vùng trôi giá, thể hiện bằng một cây nến thân dài, ko có bóng trên, bóng dưới hoặc có nhưng ngắn. Giá nếu lọt vào khi vực này thường sẽ đi thẳng tới mức S/R của khu vực đó mà hiếm khi bật lại rõ ràng ?!!
Vùng giá bị thiếu mà vàng chưa quay lại có thể chỉ về trong 1 ngày(em sẽ có chưn như Ng mẫu) nhưng đôi khi về bằng nhiều ngày(gồm nhiều tập hợp nến ngắn),nó như 1 sóng hình sin luôn uốn lên lượn xuống đáy sau cao hơn đáy trước(nếu đó là 1 trend tăng) và ngược lại nếu đó là trend giảm.cụ thể buy sell khi có tín hiệu rõ ràng,đôi khi nhìn nhiều quá có một số người bị mê hoặc bởi đồ thị và k tin tưởng Cl của mình,bản thân e k muốn thế.

Vùng rỗng là có cái gap đó.

Chiến lược vàng và Forex trên d1 21-7-2017
Vàng
Không cho bây giờ
-------------------------------------
Eur/usd
không cho bay giờ
--------------------------------
UCHF
Đã Bán 1 lenh tai 9625
Đã Bán 1 lệnh tai 9625 dừng tai 9560 cho lời 75 pip
Dời Sl :9625
----------------------------
GBP/usd
K cho bay gio
---------------------
AUD/usd
Đã Mua 1 lệnh tai 7645
Đã Mua 1 lệnh tai 7645 dung tai 7730 cho lỏi 85 pip
Dời Sl 7740

Chiến lược vàng và Forex trên d1 24-7-2017
Vàng
Không cho bây giờ
-------------------------------------
Eur/usd
không cho bay giờ
--------------------------------
UCHF
Đã Bán 1 lenh tai 9625
Đã Bán 1 lệnh tai 9625 dừng tai 9560 cho lời 75 pip
Dời Sl :9600
----------------------------
GBP/usd
K cho bay gio
---------------------
AUD/usd
Đã Mua 1 lệnh tai 7645
Đã Mua 1 lệnh tai 7645 dung tai 7730 cho lỏi 85 pip
Dời Sl 7760
------------------------------------------
(Note:hãy làm sao để mỗi lệnh bắt đầu vào thị trường nếu dính Sl chỉ mất 5% tài khoản)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên