Phương pháp giao dịch cho những người phụ nữ bận bịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mơ hồ, chưa hiều, bạn nên post cái hình chỉ rõ cho anh em nhờ và nói các nguyên tắc luôn như: BB kết hợp nến + vùng tam giác đen,..

theo bạn UCHF sẽ về đến đâu thì kịch sàn
Người tính chẳng bằng maket tính đâu bác ạ,nên để giảm thiểu rủi ro em chỉ rời Sl theo sóng và đánh giá theo khung ngay,tuần tháng.hiện tại thì con uchf này xuống là rõ nhưng theo cách nhìn của em nó có thể còn 1 cú bật test lại trước khi về 0.8xx
Hiện thì mức 0.943 coi như phe sell đã đạt được roi,mình chờ xem từ đây giá đóng cửa ngày sẽ vẽ tiếp lịch trình nhé.e k theo buy,k theo sell,mà cứ có tín hiệu chuẩn của em là em vào

Chỉnh sửa lần cuối:
mơ hồ, chưa hiều, bạn nên post cái hình chỉ rõ cho anh em nhờ và nói các nguyên tắc luôn như: BB kết hợp nến + vùng tam giác đen,..
Ai cũng hiểu...chỉ một Ng không hiểu ...nên có một gã khờ,ngọng ngịu đứng làm thơ...
Rất sorry bác,cách đánh chia sẻ hàng ngày thôi,còn nếu để nói rõ tại sao có tín hiệu buy or sell thì em sợ mình k đủ thời gian

View attachment 17704

Người tính chẳng bằng maket tính đâu bác ạ,nên để giảm thiểu rủi ro em chỉ rời Sl theo sóng và đánh giá theo khung ngay,tuần tháng.hiện tại thì con uchf này xuống là rõ nhưng theo cách nhìn của em nó có thể còn 1 cú bật test lại trước khi về 0.8xx
Hiện thì mức 0.943 coi như phe sell đã đạt được roi,mình chờ xem từ đây giá đóng cửa ngày sẽ vẽ tiếp lịch trình nhé.e k theo buy,k theo sell,mà cứ có tín hiệu chuẩn của em là em vào
Chính bản thân trader k dc suy nghĩ áp dặt nó phải lên hay xuống,trái tim có thế nóng nhưng đầu phải luôn lạnh.rõ là em đang chung tình sell uchf bởi d đang cho xuống nhưng nếu tín hiệu cho buy em cặp bồ ngay với fe buy.thật đấy bác.....nghề này k bi lụy được đâu:eek:

Các lệnh của mợ toàn từ trước rồi, giờ không có đợt hồi nào để e thỉnh giáo thêm chiến lược. Hic chờ hồi giá để theo trend mãi mà chẳng thấy

Các lệnh của mợ toàn từ trước rồi, giờ không có đợt hồi nào để e thỉnh giáo thêm chiến lược. Hic chờ hồi giá để theo trend mãi mà chẳng thấy
Mợ cứ bình tĩnh nhé....thị trường này còn dài,có tín hiệu e mới vào được

Chiến lược vàng và Forex trên d1 25-7-2017

Vàng
Không cho bây giờ
Vàng dấu hiệu bắt đầu hạ nhiệt ngày hôm qua với kết thúc ngày là 1 thánh giá.
-------------------------------------
Eur/usd
không cho bay giờ
--------------------------------
UCHF
Đã Bán 1 lenh tai 9625
Đã Bán 1 lệnh tai 9625 dừng tai 9560 cho lời 75 pip
Dời Sl :9585
----------------------------
GBP/usd
K cho bay gio
---------------------
AUD/usd
Đã Mua 1 lệnh tai 7645
Đã Mua 1 lệnh tai 7645 dung tai 7730 cho lỏi 85 pip
Dời Sl 7780
------------------------------------------
EU,Gold,uchf,au,gu đang dần có những tín hiệu nhỏ đảo chiều.
-----------------------------------------
(Note:hãy làm sao để mỗi lệnh bắt đầu vào thị trường nếu dính Sl chỉ mất 5% tài khoản)

Chiến lược vàng và Forex trên d1 26-7-2017

Vàng
Không cho bây giờ

Eur/usd
không cho bay giờ
UCHF
Đã Bán 1 lenh tai 9625
Dời Sl :9590
GBP/usd
K cho bay gio
---------------------
AUD/usd
Đã Mua 1 lệnh tai 7645
Dời Sl 7800
--------------------------
(Note:hãy làm sao để mỗi lệnh bắt đầu vào thị trường nếu dính Sl chỉ mất 5% tài khoản)

Chiến lược vàng và Forex trên d1 27-7-2017

Vàng
Không cho bây giờ

Eur/usd
không cho bay giờ
UCHF
Đã Bán 1 lenh tai 9625 dừng tại 9590 cho lời 35 pip
Cả 2 lệnh cho lời 110 pip
Chiến lược :không cho bây giờ
GBP/usd
K cho bay gio
---------------------
AUD/usd
Đã Mua 1 lệnh tai 7645
Dời Sl 7845
--------------------------

UCHF thẳng 1 cây súng. hóng cl tiếp theo của thím.
mà sao em không phải là "1 người phụ nữ bận bịu" mà vẫn hay vào topic này của thím là thế nào ấy nhở :oops:
Hì hì mai sẽ có Cl uchf nha mợ,các cây Gold ,au,EU,ucad,gu,uj nếu đúng kịch bản sẽ lần lượt cho mợ lướt.à mà em đánh thui nha....mợ cứ hóng đi a:(

UCHF thẳng 1 cây súng. hóng cl tiếp theo của thím.
mà sao em không phải là "1 người phụ nữ bận bịu" mà vẫn hay vào topic này của thím là thế nào ấy nhở :oops:
Chơi d1 phải rất tính toán khối lượng lệnh,vì Sl và tp nó cũng dài hơn và lâu hơn,có một số mợ hay oánh tất tay e hãi quá:eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên