Phương pháp giao dịch cho những người phụ nữ bận bịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Aud đi khá chậm nhưng con đường nào cũng dẫn đến thành rome:D

Chỉnh sửa lần cuối:
View attachment 23520 Aud đi khá chậm nhưng con đường nào cũng dẫn đến thành rome:D
theo ý kiến của mình các bác ko nên up các lệnh đã chạy rồi nữa , bác nào có kèo hay dự kiến kèo nào mà muốn tham khảo hay chia sẻ thì cứ up lên ngay từ đầu để mọi người phân tích có đúng có sai TP cũng úp mà SL cũng up ko sao cả trading mà còn kèo nao âm thầm vào thì cho nó chìm luôn không nhắc tới nữa hay hơn vì mình thấy pic này có vẻ nhiều bạn theo dõi mà toàn ban mới nữa , những người cũ thì ai cũng hiêu ko nói làm gì nhưng các ban mới thì cần có cái nhìn đa chiều hơn về market về trading để cho các ban này có định hương tốt tránh cho mọi người có cái nhìn 1 chiều toàn màu hồng ko hay dễ sinh da tư tưởng định hướng sai lầm....:D:D:D:D

nói là làm luôn mình Swing trade mới sell AUD/NZD tại giá 1.9035 nếu sl thì thôi còn nếu đúng hướng mình muốn nuôi dài lệnh này điểm vào mình ko thích lắm vì mình nghĩ có thể nó lên xíu nữa nhưng vì nuôi dai và lại con NZD này hay điên lắm nhiều khi nó rot cái ầm luôn hoặc bôc đầu trong 2 nốt nhạc nên mình sell 1/2 khối lượng trước

theo ý kiến của mình các bác ko nên up các lệnh đã chạy rồi nữa , bác nào có kèo hay dự kiến kèo nào mà muốn tham khảo hay chia sẻ thì cứ up lên ngay từ đầu để mọi người phân tích có đúng có sai TP cũng úp mà SL cũng up ko sao cả trading mà còn kèo nao âm thầm vào thì cho nó chìm luôn không nhắc tới nữa hay hơn vì mình thấy pic này có vẻ nhiều bạn theo dõi mà toàn ban mới nữa , những người cũ thì ai cũng hiêu ko nói làm gì nhưng các ban mới thì cần có cái nhìn đa chiều hơn về market về trading để cho các ban này có định hương tốt tránh cho mọi người có cái nhìn 1 chiều toàn màu hồng ko hay dễ sinh da tư tưởng định hướng sai lầm....:D:D:D:D
Một ý kiến cũng hay nhưng chưa toàn vẹn
1-Đánh d1 đâu có như các lệnh trên m15 hay h1 mà tp dược ngay .d1 đã vào lệnh là vào có khi là cả tháng và sẽ sẽ dời sl dần.chính vì thế dù có up sớm hay muộn thì xu hướng trên d1 up chậm 1-2 ngày hay vài giờ không ảnh hưởng
2-khi đã đưa up lệnh lên thì những bạn muốn đánh trên d1 sẽ có 1 cái nhìn toàn diện hơn.ở đây mợ sẽ phân tích luôn cái hình Aud hôm qua:
-trên d1 ta thấy đỉnh 1 đỉnh 2 ,giá xuống từ đây và từ đây ta đã có điểm đặt sl
-giá chạy xuống qua bb bands 20 xu hướng down hình thành
-nếu giá xuống mạnh qua bb bands dưới tại 7890,vd giá chảy về 7800 thì các ngày sau nếu giá hồi lên 7890 ta sẽ có điểm bán
Vậy nếu là 1 Trader nhậy cảm ,bạn học được gi?đây chỉ là những gì cơ bản nhất và cần phải vận dụng trí não

nói là làm luôn mình Swing trade mới sell AUD/NZD tại giá 1.9035 nếu sl thì thôi còn nếu đúng hướng mình muốn nuôi dài lệnh này điểm vào mình ko thích lắm vì mình nghĩ có thể nó lên xíu nữa nhưng vì nuôi dai và lại con NZD này hay điên lắm nhiều khi nó rot cái ầm luôn hoặc bôc đầu trong 2 nốt nhạc nên mình sell 1/2 khối lượng trước
Bạn có thể mở 1 topic và làm theo ý bạn muốn

Một ý kiến cũng hay nhưng chưa toàn vẹn
1-Đánh d1 đâu có như các lệnh trên m15 hay h1 mà tp dược ngay .d1 đã vào lệnh là vào có khi là cả tháng và sẽ sẽ dời sl dần.chính vì thế dù có up sớm hay muộn thì xu hướng trên d1 up chậm 1-2 ngày hay vài giờ không ảnh hưởng
2-khi đã đưa up lệnh lên thì những bạn muốn đánh trên d1 sẽ có 1 cái nhìn toàn diện hơn.ở đây mợ sẽ phân tích luôn cái hình Aud hôm qua:
-nếu giá xuống mạnh qua bb bands dưới tại 7890,vd giá chảy về 7800 thì các ngày sau nếu giá hồi lên 7890 ta sẽ có điểm bán
Vậy nếu là 1 Trader nhậy cảm ,bạn học được gi?đây chỉ là những gì cơ bản nhất và cần phải vận dụng trí não

mình đang nói newbie nhưng người chưa có cảm nhận tốt về market đang nhìn và tìm kiếm nàu hồng trong trading mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả lời tiếp vế 2:
K hề có bất cứ 1 kèo nào âm thầm nhé
Tất cả các lệnh ,các tín hiệu vào lệnh đều được gửi thông báo hàng ngày tới rất nhiều người bạn của mợ nên họ là người rõ nhất,và họ luôn ơ quanh đây
Tại topic của mợ trên trader Việt mợ post hình để cho những người bạn mợ an tâm vào lệnh k còn bị tâm lý
Tất cả các hình post chính là phương pháp giao dịch mà bạn nào thực sự yêu thích nó sẽ nhìn thấy ngay
Còn lý do tại sao nhiều người xem...mợ k biết và mợ cảm ơn ai đã yêu quý mợ

Trả lời tiếp vế 2:
K hề có bất cứ 1 kèo nào âm thầm nhé
Tất cả các lệnh ,các tín hiệu vào lệnh đều được gửi thông báo hàng ngày tới rất nhiều người bạn của mợ nên họ là người rõ nhất,và họ luôn ơ quanh đây
Tại topic của mợ trên trader Việt mợ post hình để cho những người bạn mợ an tâm vào lệnh k còn bị tâm lý
Tất cả các hình post chính là phương pháp giao dịch mà bạn nào thực sự yêu thích nó sẽ nhìn thấy ngay
Còn lý do tại sao nhiều người xem...mợ k biết và mợ cảm ơn ai đã yêu quý mợ
hic hic đang bận mà đáp nhiệt tình thế ( nói nhỏ nhé ;);) mình đang thua vã quá sắp bán nhà rồi vã quá ko biết kiếm kèo nào nên lên đây kêu mọi người share kèo kiếm ăn đó đừng giận nhé :D:D:D:D:D )

Chỉnh sửa lần cuối:
[QUOTE="Bảo hà, post: 61423, member: 10600"
.ở đây mợ sẽ phân tích luôn cái hình Aud hôm qua:
[/QUOTE]
---------------------
PTKT của mợ ...hay như sách

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 380 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 771 Xem / 24 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 326 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 371 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,694 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên