Phương pháp giao dịch cho những người phụ nữ bận bịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Cặp AUDNZD time D giao dịch theo trend này đc không em ?

Nhân tiện hôm qua vô topic của bạn,mình lỡ trớn thực lòng đưa ý kiến (trái chiều với bạn). Thôi thì cho phép mình nói đoạn kết rồi mình đi. Sợ bạn phiền.:)..Vì không thấy bạn vào. À,không biết sao chứ mình thấy được GOLD SẼ TĂNG VÀ TĂNG MẠNH sắp tới đây. Nếu mình sai,bạn vẫn làm tốt ý định (short gold) của bạn. Nếu mình đúng,bạn sẽ mất nhiều tiền đó! Chúc bạn gặp may nhé @Bảo hà . Thân ái.

Mục tiêu đã hoàn thành! Thật may mắn,vì mình đoán trúng hướng giá. Không có gì tài giỏi ở đây cả đâu. Ai có KINH NGHIỆM cũng làm được!:)

Kịch bản có thể sảy ra cho GU mợ xem có ổn không 1.34 -> 1.35xx -> 1.317x ->... -> 1.435x
( chèn ảnh từ mobile hing nhu ko dc)
Target Gu đã hoàn thành o mưc tp 1.434 và có thể lên tiếp sau khi test đáy trong tuần tới.
Lệnh buy cua mợ từ 1.3410 còn giữ ko?
Uj của mợ cũng có vẻ sắp tạo đáy xong
Tuàn tới và tháng tới mợ có gì

View attachment 33549 Nhân tiện hôm qua vô topic của bạn,mình lỡ trớn thực lòng đưa ý kiến (trái chiều với bạn). Thôi thì cho phép mình nói đoạn kết rồi mình đi. Sợ bạn phiền.:)..Vì không thấy bạn vào. À,không biết sao chứ mình thấy được GOLD SẼ TĂNG VÀ TĂNG MẠNH sắp tới đây. Nếu mình sai,bạn vẫn làm tốt ý định (short gold) của bạn. Nếu mình đúng,bạn sẽ mất nhiều tiền đó! Chúc bạn gặp may nhé @Bảo hà . Thân ái.

Mục tiêu đã hoàn thành! Thật may mắn,vì mình đoán trúng hướng giá. Không có gì tài giỏi ở đây cả đâu. Ai có KINH NGHIỆM cũng làm được!:)
Gold có vẻ trong ngắn hạn se hồi về 134x thoát mức này sẽ hồi tiếp sâu hơn hoặc bắn nguoc lên đạt mức cao hơn.
Mợ Bảo Hà choi khung D nên đặt mục tiêu dài hạn lệnh 1-2 tháng thậm chí 3-4 la binh thường cơ bản là target đặt ra và độ trì của mỗi ng thôi. Mua thấp bán cao tìm đc mức cao của thị trường để vào lệnh thì sell và chờ đợi thôi.

Uj có khi test mức 107.2 chăng vượt qua mức này thì hành trình về 116 phải đợi thêm vai tháng nữa . Buy stop tại 108.10 tp 114.3 sl 107.1 mợ xem có đc ko. Nếu ko thủng o mức 107.2 thi tháng sau đạt target

Uj có khi test mức 107.2 chăng vượt qua mức này thì hành trình về 116 phải đợi thêm vai tháng nữa . Buy stop tại 108.10 tp 114.3 sl 107.1 mợ xem có đc ko. Nếu ko thủng o mức 107.2 thi tháng sau đạt target
Mợ vẫn nhận định là usd sẽ tăng đột biến năm nay ,chỉ là cần thời gian và điểm vào thích hợp khi tín hiệu cho phép rõ ràng.
Uj chưa vào bạn a

Gold có vẻ trong ngắn hạn se hồi về 134x thoát mức này sẽ hồi tiếp sâu hơn hoặc bắn nguoc lên đạt mức cao hơn.
Mợ Bảo Hà choi khung D nên đặt mục tiêu dài hạn lệnh 1-2 tháng thậm chí 3-4 la binh thường cơ bản là target đặt ra và độ trì của mỗi ng thôi. Mua thấp bán cao tìm đc mức cao của thị trường để vào lệnh thì sell và chờ đợi thôi.
D1 vẫn chưa cho bán nhưng mức 1308 là có thể

Target Gu đã hoàn thành o mưc tp 1.434 và có thể lên tiếp sau khi test đáy trong tuần tới.
Lệnh buy cua mợ từ 1.3410 còn giữ ko?
Uj của mợ cũng có vẻ sắp tạo đáy xong
Tuàn tới và tháng tới mợ có gì
Gu và au mợ vẫn còn ít chưa chốt .nếu chốt giờ tổng ăn 700 pip con gu và gần 500 pip con au.trì với e nó một tý

View attachment 33549 Nhân tiện hôm qua vô topic của bạn,mình lỡ trớn thực lòng đưa ý kiến (trái chiều với bạn). Thôi thì cho phép mình nói đoạn kết rồi mình đi. Sợ bạn phiền.:)..Vì không thấy bạn vào. À,không biết sao chứ mình thấy được GOLD SẼ TĂNG VÀ TĂNG MẠNH sắp tới đây. Nếu mình sai,bạn vẫn làm tốt ý định (short gold) của bạn. Nếu mình đúng,bạn sẽ mất nhiều tiền đó! Chúc bạn gặp may nhé @Bảo hà . Thân ái.

Nếu nó là sóng số 4 trước khi về 5 thì lúc đó sẽ thế nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên