Phương pháp giao dịch giúp tôi kiếm tiền đều đặn - P1

Hi.cách dùng ichimoku của mình hơi khác cách bình thường đơn giản hơn chứ không phức tạp như những gì bạn đã học đâu :D
Đúng, ichimoku có nhiều cách sử dụng tùy vào hệ thống giao dịch của mỗi người. thích đơn giản thì nó đơn giản, thích phức tạp thì nó sẽ phức tạp

Đúng, ichimoku có nhiều cách sử dụng tùy vào hệ thống giao dịch của mỗi người. thích đơn giản thì nó đơn giản, thích phức tạp thì nó sẽ phức tạp

Nếu để đủ các đường thì ichimoku nhìn cực kỳ rối mắt, cá nhân em thấy vậy, khoan bàn tới chiến lược, chỉ nhìn thôi thì rối mắt lắm.

Em dùng:
Hỗ trợ kháng cự ngang đỉnh cũ đáy cũ.
Fibonacci.
Mô hình nến.

Vậy đủ đơn giản không bác.
:D mình chỉ biết phương pháp trade của mình đơn giản thôi ,còn pp bạn dùng với bạn có vẻ đơn giản nhưng với mình lại thấy khác vì mình k dùng nhiều vì thế k được chuyên sâu lắm nên mình k đủ trình để nói pp của bạn đơn giản hay phức tạp được

:D mình chỉ biết phương pháp trade của mình đơn giản thôi ,còn pp bạn dùng với bạn có vẻ đơn giản nhưng với mình lại thấy khác vì mình k dùng nhiều vì thế k được chuyên sâu lắm nên mình k đủ trình để nói pp của bạn đơn giản hay phức tạp được
Trade 3 năm là lâu hơn em rồi, pp nào hay hk chia sẻ đi bác lâu thế chưa thấy j.

Nếu để đủ các đường thì ichimoku nhìn cực kỳ rối mắt, cá nhân em thấy vậy, khoan bàn tới chiến lược, chỉ nhìn thôi thì rối mắt lắm.
à .do b chưa hiểu hết công dụng của từng thứ với b k thường xuyên luyện tập với nó nên cảm thấy vậy.giống như khi b xài androi quen rồi chuyển sang xài ios vậy .cần thời gian luyện tập để thích nghi với nó bạn nhé

à .do b chưa hiểu hết công dụng của từng thứ với b k thường xuyên luyện tập với nó nên cảm thấy vậy.giống như khi b xài androi quen rồi chuyển sang xài ios vậy .cần thời gian luyện tập để thích nghi với nó bạn nhé

Không phải là công dụng chức năng mà cơ bản là nhìn rối mắt ấy.

1 đường MA rối 1
2 đường MA rối 3
3 đường MA rối 5
ichimoku rối 10

Không phải là công dụng chức năng mà cơ bản là nhìn rối mắt ấy.

1 đường MA rối 1
2 đường MA rối 3
3 đường MA rối 5
ichimoku rối 10
phải vậy chớ bác .lỡ ra quán cafe trade bật chart lên ng ngoài nhìn vào rối rối mình mới tỏ ra nguy hiểm dc bác

Thôi bác cháy tk rồi bác .rảnh add zalo livetrade cho bác xem chớ trên này cho free mấy bác xem thường nữa

Em có quyển ichimoku này, bác có quyển Fibonacci không đổi với em, em đỡ tồn tiền mua thêm 1 quyển ka ka.

Này giao lưu đi người anh em, tôi đọc và hiểu cái cậu nói. Vì tôi cũng chơi ck an nhàn lắm kỹ thuật chỉ có mấy đường MA, ichi, kẻ mấy cái gậy và ngắm chart thôi chẳng cần gì nhiều. Chiên da chiên dòn gì trên mạng nhiều lắm nhưng xem thấy mấy clip phán sai tè le đầy keke.

Này giao lưu đi người anh em, tôi đọc và hiểu cái cậu nói. Vì tôi cũng chơi ck an nhàn lắm kỹ thuật chỉ có mấy đường MA, ichi, kẻ mấy cái gậy và ngắm chart thôi chẳng cần gì nhiều. Chiên da chiên dòn gì trên mạng nhiều lắm nhưng xem thấy mấy clip phán sai tè le đầy keke.
có zalo add tám chơi ,biết đâu có thêm chiến hữu bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 39 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 45 Xem / 10 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,922 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 39 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 984 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên