Point & Figure Chart: Môn nghệ thuật bị quên lãng – Phần 3

Em hỏi bác tí nữa
Sao bên invest em lock scale được mà bên tradingview em không tìm được cái lock đó bác nhỉ.
Bác hay dùng bên nào hơn

Em hỏi bác tí nữa
Sao bên invest em lock scale được mà bên tradingview em không tìm được cái lock đó bác nhỉ.
Bác hay dùng bên nào hơn

Bên kia là lock price to bar ratio. Mình dùng investing bác ạ! nến mình dùng tradingview

@Mạc An , tiện thể bác cho e hỏi, renko và P&F về bản chất giống nhau, đều setup theo box, hay có sự khác nhau nào ko bác. thanks.
1 cái là PnF, 1 cái là P&F của phương Đông, nhưng cái Renko để đơn lẻ nó không có một cái nhìn xu hướng như PnF, mình có khắc phục bằng add thêm Kumo vào!

Bác @Mạc An cho em hỏi 2 mô hình tam giác tăng và giảm bác nói đặt Stop loss "khi giá phá được các mức cản rào chắn trước đó". bác có thể chỉ giúp em cụ thể là ở điểm nào trong ví dụ của bác được ko ạ? cảm ơn bác

Bác Mạc An cho hỏi trong mô hình
Mô hình mua Double-Top (Double top buy signal)

Có nhất thiết có Double-bottom không ạ, hay chỉ cần vượt đỉnh thôi ạ. Cảm ơn bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên