Price Action chuyên sâu - 10 quy tắc bất di bất dịch của một Price Action Trader - Phần 4, Kỳ 1

Price Action chuyên sâu - 10 quy tắc bất di bất dịch của một Price Action Trader - Phần 4, Kỳ 1

Mình thấy các bài về price action của bác rất hay, tuy nhiên liệu bác chủ topic có thể hệ thống lại toàn bộ các bài của bác theo thứ tự vào 1 topic được không ? Như vậy sẽ tiện theo dõi trước sau hơn.
và khi mọi người muốn đọc lại từ đầu để ngấm kĩ cũng dễ dàng hơn.
Cảm ơn bác rất nhiều.

Mình thấy các bài về price action của bác rất hay, tuy nhiên liệu bác chủ topic có thể hệ thống lại toàn bộ các bài của bác theo thứ tự vào 1 topic được không ? Như vậy sẽ tiện theo dõi trước sau hơn.
và khi mọi người muốn đọc lại từ đầu để ngấm kĩ cũng dễ dàng hơn.
Cảm ơn bác rất nhiều.
Ở đây nè bác

Mình đã đọc toàn bộ các Kỳ phân tích của bạn. Tuy chưa thử trade nhưng thấy rất hay và dễ hiểu. Thanks bạn Nhật Hoài!

minh rat muon doc tu dau bai cua nhat Hoai mot cách he thong day du ma ko tim dược , co anh em nao biet xin chi giúp , xin cam on nhieu !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên