1. Price Action chuyên sâu - 5 bước để trở thành một Price Action Trader - Phần 1, Kỳ 5

Price Action chuyên sâu - 5 bước để trở thành một Price Action Trader - Phần 1, Kỳ 5
    15/03/2019
    15,016 lượt xem
    love007

love007

53
    23
    Cảm ơn tác giả!

2. Cảm ơn anh rất nhiều về chia sẻ hữu ích này.

3. Cảm ơn bác Nhật Hòa đã share những kiến thức rất hay. em cũng đang muốn học theo trường phái này.
    Em thấy phần 1 có 9 kỳ, đến kỳ 5 là không thấy kỳ 6 đâu. Ai có link đầy đủ các phần cho em xin với nhé. cảm ơn cả nhà

4. cảm ơn bạn rất nhiều!! Bài viết rất hay!!

5. cảm ơn bạn thật nhiều!

6. Đọc những bài bác viết mà thấy tuyệt vời quá! Cám ơn bác nhiều

7. Đang tìm hiểu price action. Cảm ơn ban..càng đọc càng thấm. Phương pháp kỹ thuật chỉ là công cụ, quan trọng là người cầm nó

xuandong85 bài này.
  8. Chân thành cảm ơn Nhật Hoài, bản thân mình rất thích pin bar, inside bar, engulfing & fakey. Như Hoài nói, giờ mình chỉ canh các thế nến này để vào lệnh thôi.

9. DaviHN

DaviHN

1
    0
    Cảm ơn Nhật Hoài.

10. hay lắm anh, cảm ơn anh nhiều ạ

11. mình rất quan tâm. mong bạn gửi giúp mình indicator với. tks bạn

12. Cám ơn anh Nhật Hoài rất nhiều. Mình rất si mê các bài viết của anh. Ngày nào mình cũng đọc các bài của anh. Mình là người mới vào thị trường thôi nhưng thích thú vô cùng price action. Chúc anh dồi dào sức khỏe và hạnh phúc tràn đầy để cống hiến tâm huyết cho cộng đồng. Trân trọng và thân ái.

13. Cám ơn Nhật Hoài nhiều lắm. Ngày nào mình cũng đọc bài phân tích và bài viết của anh. Thật dễ hiểu và xúc tích. Mình rất thích price action. Mình mới vào thị trường còn non nớt mong bạn cho mình có cơ hội được học hỏi tất cả các bài price action của bạn. Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc ngập tràn để cống hiến cho traderviet thật nhiều kiến thức.
    Trân trọng và thân mến.

Bình luận mới nhất

• TRẦN TUẤN KHANH FOREX trong Trao Đổi về Broker 88 Xem / 4 Trả lời
  • Levanhiep trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 98,973 Xem / 158 Trả lời
  • NgocTuong trong Hệ thống giao dịch 26,081 Xem / 203 Trả lời
  • tuhacker trong Chuyện bên lề 1,491 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    LiteForex
    Doo Prime