1. Price Action chuyên sâu - Hướng dẫn cách đọc hành động giá qua từng thanh nến - Phần 2, Kỳ 1

Price Action chuyên sâu - Hướng dẫn cách đọc hành động giá qua từng thanh nến - Phần 2, Kỳ 1
    18/03/2019
    22,086 lượt xem
    Càng xem càng thấy hấp dẫn. Bác tag e vào với?

2. Thanks ban bai viet rất bổ ích, Mong được ad tag vào sr PA

3. cảm ơn, tags nhé bro!

4. Đọc bài của bác mà không muốn đi ngủ. Hay quá đi. Thanks!

5. Thank nhiều!

6. xin bạn 1 tag nhé

7. Hoài chi a vào nhóm nhé. A đang học và theo dõi các bài của e. A rất thích... Mail của a :tankhanhbk95@gmail.com .a cám ơn em.

8. Cảm ơn công lao của bác, có những thứ em đọc thấy mình đã ngộ ra sau một thời gian dùng PA: đúng nhất lúc nói tới đoạn bỏ BB, em thực sự đã bỏ BB khỏi chart lúc em phân tích..:)

9. Cảm ơn tác giả! Mình xin được theo dõi những bài viết khác của tác giả về đề tài này. Một lần nữa xin cảm ơn!

10. tien668

tien668

129
    107
    Hôm bay mới được đọc bài này của bác, quá hay.
    Nhưng có 1 điều này chưa thấy ai hỏi: như nến bóng trên của bác là cây nến giảm, nó sẽ khác như thế nào với cây nến bóng trên mà là cây nến tăng?

FXer187 bài này.
  11. Cảm ơn bác rất nhiều!

12. Cám ơn tác giả nhiều. Rất chi tiết và tâm huyết chia sẻ cho cộng đồng

13. Nếu có bài mới tag tên em với nhé. Cảm ơn anh

14. Cám ơn Nhật Hoài nhiều lắm. Ngày nào mình cũng đọc bài phân tích và bài viết của anh. Thật dễ hiểu và xúc tích. Mình rất thích price action. Mình mới vào thị trường còn non nớt mong bạn cho mình có cơ hội được học hỏi tất cả các bài price action của bạn. Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc ngập tràn để cống hiến cho traderviet thật nhiều kiến thức.
    Trân trọng và thân mến.

Bình luận mới nhất

• TRẦN TUẤN KHANH FOREX trong Trao Đổi về Broker 88 Xem / 4 Trả lời
  • Levanhiep trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 98,973 Xem / 158 Trả lời
  • NgocTuong trong Hệ thống giao dịch 26,081 Xem / 203 Trả lời
  • tuhacker trong Chuyện bên lề 1,491 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    LiteForex
    Doo Prime