Putin lên án Bitcoin, kêu gọi Nga cấm các đồng tiền kỹ thuật số

sau đợt hard fork Byzantium là khi nào vậy bạn? b thường xem tin tức ở trang nào vậy?

dự kiến là ngày 16/10, tại block số 4,370,000 , mình coi ở https://traderviet.org đó :D
Thông tin thì rất nhiều các bạn phải biết được cái nào đúng cái nào sai, muốn vậy thì phải tìm hiểu về nó trước đã, không hiểu nó thì đừng nhúng chàm rồi bị bệnh sớm đó ;)

Tin mình mới đọc được:
Chính xác thì Putin không cấm mà là yêu cầu ngân hàng có các chính sách phù hợp với tiền số và không được kìm hãm tiền số.
Vì khi không có chính sách kiểm soát phù hợp thì dễ gây ra các hoạt động rửa tiền, khủng bố, buôn bán vũ khí.
Ý là đưa vào khuôn khổ thôi. Nhưng động thái này vẫn là nhằm ủng hộ phát triển ETH và kìm hãm BTC, vì ETH đã ký thỏa thuận cho chính phủ Nga phát triển các ứng dụng trên nền tảng ETH rồi.

Dự là trong tuần này BTC vẫn sẽ "lên đỉnh" thôi :D

• Like
Reactions: Pan
thời gian này em có nên đổi ethe sang bitcoin để trữ bitocin ko ạ anh? em chẳng biết về kỹ thuật cũng chẳng biết tin
Mình không dám đưa lời khuyên cho mấy câu hỏi kiểu này đâu bởi vì đâu phải lời khuyên nào cũng đúng, lỡ sai thì thiệt thòi cho bạn còn mình thì mang tiếng, nói chung thì bạn cứ tìm hiểu, đọc nhiều tin ở TraderViet cũng như các trang tin khác về coin nhé, sau đó có thể inbox mình nếu có điều gì thắc mắc.

Bác @Pan ib cho em 1 tín hiệu với, để em khô máu với nào hehe :D:D:D:D
Bác có thể theo tâm lý chung của thị trường, bây giờ hình như ai cũng sell Altcoin để mua Bitcoin đó bác. (cái này là theo tâm lý chung chứ không phải mình khuyên nhé :D)

nghe căng quá nhỉ, mong mấy cái kia nó rớt phịch xuống -91 tầng để em kiếm tý chút mà chờ hoài :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên