PZ Divergence Lite - Công cụ bắt phân kỳ đánh đảo chiều cực chất (giá $30 share free cho anh em)

PZ Divergence Lite - Công cụ bắt phân kỳ đánh đảo chiều cực chất (giá $30 share free cho anh em)

Chưa dừng lại ở đó
PZ còn có khả năng tạo ra dashboard đếm bước sóng ủng hộ đảo chiều trong TF nhỏ.
He's amazing.

Cảm ơn bác rất nhiều. Em đã test thử và thấy rất tuyệt vời. Chỉ có điều là cài vào MT4 thì chạy khá chậm, có cách nào để chạy nhanh hơn không bác?

Lưu ý của @PZ Trading @Anh Ka:

1. Vấn đề KT: Nó hoạt động nhờ thuật toán nên rất máy móc. Trader phải có kế hoạch linh hoạt nếu muốn bắt đáy, bắt đỉnh. Nó dùng làm dấu hiệu TP cho lệnh theo trend phía trước.

2. Bản pro cho Pro Traders chạy trên nền C++ - Windows:
https://www.pointzero-trading.com/Products/view/PZDivergenceTrading

3. Cảnh báo: Không overtrade hay sử dụng trên TF nhỏ. Nó sẽ repaint rất nhiều. Overtrade sẽ khiến bạn mất hết trước khi có rất nhiều.

4. Bản có Momentum:
@Anh Ka sẽ cập nhật sớm nhất có thể. Bản Lite này không còn bán trên trang chủ https://www.pointzero-trading.com. Chỉ còn bán trên MQL4.

Bạn ơi cho mình hỏi. Nếu bỏ cả 4 phân kỳ MACD OSMA, RSI, AO vào cùng 1 lúc thì liệu có chính xác ko bạn. Hay chỉ sử dụng 2 Phân kỳ giống bài của bạn mới chính xác ạ, Thank nhiều ạ

Chủ thớt ơi cám ơn gì đã chia sẽ free cho anh em TraderViet., nhưng mình xài thử thì không có hiệu quả bác ơi, những cái backtest thì thấy hiệu quả ghê lắm, nhưng ai đang xài thì có cảm nhận như mình, lúc đầu nhình thấy những backtest thì mình tưởng TRỜI ƠI CHÉN THÁNH ĐÂY RỒI

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên