PZ Divergence Lite - Công cụ bắt phân kỳ đánh đảo chiều cực chất (giá $30 share free cho anh em)

PZ Divergence Lite - Công cụ bắt phân kỳ đánh đảo chiều cực chất (giá $30 share free cho anh em)

Chủ thớt ơi cám ơn gì đã chia sẽ free cho anh em TraderViet., nhưng mình xài thử thì không có hiệu quả bác ơi, những cái backtest thì thấy hiệu quả ghê lắm, nhưng ai đang xài thì có cảm nhận như mình, lúc đầu nhình thấy những backtest thì mình tưởng TRỜI ƠI CHÉN THÁNH ĐÂY RỒI
Ko dùng nó làm dấu hiệu vào lệnh mà dùng nó làm dấu hiệu TP. Ko khuyến khích bắt đáy, bắt đỉnh. Nó chỉ phù hợp cho D1, W1.

@PZ Trading issues' report:

Chỉ báo có thể vẽ sai.
Bạn nên refresh lại để chắc chắn là bạn và chỉ báo đúng.

á đù
có bác nào test thử con hàng này chưa, cảm giác thế nào, thắng thua lệnh nào chưa
quan trọng là có xứng đáng giá 30 trump không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Please remove it, Nhat Hoai.
Our mission is to create top-quality and unique trading tools for the Metatrader terminal, without hype or false promises. If you like our free indicators and EAs, kindly consider buying a product to support our work.

Thank you.

Về phân kỳ thì các bác nên sử dụng với timeframe lớn, ít thì cũng từ h4
Chứ dùng mấy khung nhỏ thì sẽ có rất nhiều tín hiệu nhiễu.
Với mình phân kỳ chỉ là một trong những tín hiệu đầu tiên để mình xem xét vào lệnh chứ còn để vào lệnh thì cần nhiều tín hiệu khác nữa.:):)
Và mình có phát hiện ra cái này, bác nào có cao kiến gì về vấn đề này không: CÀNG NHIỀU CHỈ BÁO CHO RA CÙNG MỘT TÍN HIỆU MUA/ BÁN ( PHÂN KỲ, MÔ HÌNH, FIBO,...) THÌ QUẢ ĐÓ DỄ LÀ CÚ LỪA :D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 89 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên